Lỗi Run Time Error'340' Control array element '1' Doesn't exist. Lúc thì '1' lúc thì '3', '4' hay '5'. Mình cài trên windows 7 64bit. trên windows XP và windows 7 32bit thì ok. có ai gặp lỗi này giúp mình với. Thanks!

Tags: tai phần mềm nutrikis mien phi, TẢI phần mềm nutrikids, file tính khẩu phần ăn miễn phí, file tính khẩu phần ăn trẻ mầm non miễnn phíí, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính win 10, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính, tải phần mền dinh dưỡng miễm phí, phần mềm đánh giá dinh dưỡng cho trẻ, tải phần mềm nutrikids 1.6 miễn phí full crack, phần mềm nutrikids 1.6 win 10 64bit full carck, tải nutrikid mien phi tren may tinh, mua đĩa phần mềm nutrikids Nutrikids 1.6, phần mềm nutrikids full crack free download, download nutrikids full crack windows 10, nutrikids full 64bit offline, tải phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ, giới thiệu phần mềm dinh dưỡng, tai phan mem dinh duong tre em, tải nutrikid miễn phí cho win 10, phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ nutin ALL, phần mềm tính khẩu phần ăn mầm non crack free, nutrikids windows 10 iso download, tải phần mềm dinh dưỡng mầm non miễn phí, nutrikid 1.6 full crack, patch nutrikids 1.6, tải phần mềm nutrikids 1.6, tai nutrikids, download nutrikids 1.6 full crack, nutikid 1.5.1, tải phần mềm nutrikids cho trẻ mầm non miễn phí, vào phần mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ mầm non miễn phí nutrikiss 1.5.1, Tải Nutrikids. ... Phần mềm dinh dưỡng mầm non nutrikids 1.6., tải phần mềm nutrikids miễn phí, download phần mềm nutrikids 1.6 full crack, so sanh phan mem nutrikid phien ban online, phần mềm nutrikids full crack miễn phí, tải nutrikit bản cũ cho pc, tải nutrikit bản cũ cho máy tính, so dang ky phan mem nutrikids, nutrikids cdkey, cdkey nutrikis, phần mềm nutrikids 1.6 crack, mã key nutikid, phần mềm dinh dưỡng nutrikids miền phí, nutrikids 1.6 full download, nutrikids 1.5.1 lỗi runtime 713, nutrikid 1.6 fix, so dang ky nutrikids 63717147

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ nothingkhung2004:
Lỗi Run Time Error'340' Control array element '1' Doesn't exist. Lúc thì '1' lúc thì '3', '4' hay '5'. Mình cài trên windows 7 64bit. trên windows XP và windows 7 32bit thì ok. có ai gặp lỗi này giúp mình với. Thanks!

Thử cái này xem
7. Lỗi windows 7 không dùng được?
Cài bộ Office 2003 nhé
Microsoft Office 2003

Ko được thì nó không chạy được trên 64bit rồi

Đã cài office 2003 song song với office 2007 vẫn bị lỗi đó. chắc do đường dẫn trên 64bit nó khác nên lỗi.

[ Post bai thong qua Mobile ]

tctuvan

Đã cài office 2003 song song với office 2007 vẫn bị lỗi đó. chắc do đường dẫn trên 64bit nó khác nên lỗi.

Nhiều phần mềm nó chỉ chạy tốt trên 32bit thôi bạn ạ, vì 64 bit và 32bit nó khác nhau rất nhiều.
Bạn thử cách cuối là chuột phải vào file nuntrikid.exe chọn properties, xem có compatible mode như windows XP thì chạy xem
Chạy phần mềm và game cũ (của XP) trên windows 7

Trích dẫn từ tctuvan:

Nhiều phần mềm nó chỉ chạy tốt trên 32bit thôi bạn ạ, vì 64 bit và 32bit nó khác nhau rất nhiều.
Bạn thử cách cuối là chuột phải vào file nuntrikid.exe chọn properties, xem có compatible mode như windows XP thì chạy xem
Chạy phần mềm và game cũ (của XP) trên windows 7
khi thấy lỗi thì mình nghĩ đến phương án này đầu tiên nhưng vẫn không được.

nguyenthihoa

cho mình hỏi là khi copy dữ liệu 1.5 sang 1.6 năm 2015 không được, mà năm 2014 dùng vẫn bị lỗi, bạn nào có bộ cài chuẩn không cho mình xin với, thanks

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ nguyenthihoa:
cho mình hỏi là khi copy dữ liệu 1.5 sang 1.6 năm 2015 không được, mà năm 2014 dùng vẫn bị lỗi, bạn nào có bộ cài chuẩn không cho mình xin với, thanks

bạn tải bản 1.6 về chưa? trong thư mục cài có công cụ convert dữ liệu 15 sang 1.6 đó, mở nó lên rồi convert cái file mdb cũ thành bản dành cho 1.6 là được

hlam108

Chủ thớt có sửa được lỗi ra CD key khác ko? làm hết cách thớt bày có được đâu, chỉ có nước cài lại windows thì nó mới nhận CD key kia để nhập 209468086 thôi, nản vãi

hlam108

Tình hình là nó khóa luôn cho những máy nào đã cài 1 lần rồi nhé, nó nhớ theo Main, còn máy nào chưa cài lần nào vẫn cài được, admin fixx được k?

hoachumgoi2015

Mình cài trên Win7 32bit, hiện đang bị tình trạng không xem bản in để in từng ngày được ( xem báo cáo tuần rồi in thì bình thường). Có bạn nào biết cách khắc phục không ạ, xin cảm ơn

tctuvan

Trích dẫn từ hoachumgoi2015:
Mình cài trên Win7 32bit, hiện đang bị tình trạng không xem bản in để in từng ngày được ( xem báo cáo tuần rồi in thì bình thường). Có bạn nào biết cách khắc phục không ạ, xin cảm ơn

Không vào xem được từng ngày á? Nếu xem được thì chụp màn hình rồi paste và paint in cũng được.

hoachumgoi2015

không xem được từng ngày bạn ơi, mình chọn ngày cụ thể, xong bầm nút " xem in" , xuất hiện tùy chọn "in kết quả thiết lập" (gồm Báo cáo chi tiết, B/c một trẻ, sổ dưỡng chất. sổ chợ). bấm vào cái nào nó cũng treo hết không ra trang "kết quả tính toán" để mình coi và in (nút bất "in ra" nằm ở trang này. giúp mình với... thanks bạn nhiều nhiều!!!

MÌNH SETUP BAN 1.6 RA BẢNG THÔNG BÁO CD KEY 63717212 KHÁC VỚI BÀI HƯỚNG DẪN NÊN KHÔNG VÀO ĐƯỢC. GIÚP MÌNH VỚI CÁC BÁC ƠI

tctuvan

2 bạn tải thử file này về, đặt vào thư mục cài phần mềm, thường là C:\Program Files\vietsin\Nutrikids\
C là ổ cài win. Rồi giải nén.

Sau đó chạy file này để vào lại nutrikid xem

hoachumgoi2015

Trích dẫn từ tctuvan:
2 bạn tải thử file này về, đặt vào thư mục cài phần mềm, thường là C:\Program Files\vietsin\Nutrikids\

Thank bạn đã hướng dẫn, sáng mai tới trường mình sẽ làm rồi báo kết quả cho các bạn nào bị tương tự như mình cùng biết. Hy vọng lắm, một lần nữa thankkkkk bạn nhiều nhiều :good:

tctuvan

Trích dẫn từ hoachumgoi2015:
Trích dẫn từ tctuvan:

Thank bạn đã hướng dẫn, sáng mai tới trường mình sẽ làm rồi báo kết quả cho các bạn nào bị tương tự như mình cùng biết. Hy vọng lắm, một lần nữa thankkkkk bạn nhiều nhiều :good:

Không được thì mai đến trường gửi cho mình file food_data.mdb , (nén lại bằng winrar cho nó nhẹ thì càng tốt, up lên mediafire.com)

hoachumgoi2015

Trích dẫn từ tctuvan:

Thankkkk bạn thật là nhiều, mình đã làm được rồi bạn. Đầu tiên mình copy file .exe vào nơi cài Nutrikids cũ rồi tạo shortcut ra màn hình vẫn không được bạn ơi, phải gỡ bỏ sortware rồi cài lại, khi đó mới thành công. Thank sự giúp đỡ của bạn và diễn đàn :clap: :clap: :clap:

ĐÃ LÀM THEO HƯỚNG DẪN, GỠ BỎ, CÀI LẠI, COPY FILE TREN6 VÀO C:\Program Files\vietsin\Nutrikids\, TAO SHORTCUT, CHAY LÊN NÓ RA 63717212. KHÔNG THAY ĐỔI GÌ HẾT CÁC BÁC ƠI

Các chủ đề có liên quan khác