Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
Hình đại diện của thành viên
By tranmuj
#906893 mình làm được rồi Thank bạn rất nhiều.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nhatkiem80
#908603 cho mình hỏi tí,mình truy cập dc năm 2015 nhưng lại không xem lại dc các dữ liệu của năm 2014 là sao vậy,chỉ mình cách khắc phục với
By rica17
nhatkiem80 đã viết:cho mình hỏi tí,mình truy cập dc năm 2015 nhưng lại không xem lại dc các dữ liệu của năm 2014 là sao vậy,chỉ mình cách khắc phục với

Mình vẫn dùng được mà, bạn chọn năm 2014 rồi bấm vào biểu tượng cái ống nhòm mới hiện các dữ liệu cũ nhé
By nhatkiem80
rica17 đã viết:
nhatkiem80 đã viết:cho mình hỏi tí,mình truy cập dc năm 2015 nhưng lại không xem lại dc các dữ liệu của năm 2014 là sao vậy,chỉ mình cách khắc phục với

Mình vẫn dùng được mà, bạn chọn năm 2014 rồi bấm vào biểu tượng cái ống nhòm mới hiện các dữ liệu cũ nhé

thank bạn để mình thử xem sao
By rica17
phungnhu đã viết:Bạn ơi! mình cài rồi, có tính được phẩu phần thực đơn, nhưng vào xem thực đơn cũ lại báo lỗi. Làm thế bào bây giờ.... :beg:
Too large input file - IMG_20150121_090237.jpg

Có thấy ảnh bạn đăng đâu? Bạn vào đây upload ảnh nhé http://photo.ketnooi.com/

Theo phán đoán, có lẽ bạn nên thử vào thư mục cài rồi chạy file Nendulieu.exe
By phungnhu
#909083 Mình đã cài đặt và tính được rồi nhưng khi xem thực đơn cũ phần mềm lại báo lỗi như sau:

Run-time error '383':
'Text' property is read-only
ok

Bạn giúp mình với! tất cả các trường đều bị như vậy, mọi người bảo là phần mềm hết hạn phải nâng cấp. :sorry:
By hlam14
#909882 Cho mình hỏi 1.5.1 cũng bị lỗi. giờ muốn sửa lỗi có được ko? lỗi 2015 ấy, tại thực đơn cũ nhiều quá, mình copy nguyên thư mục bên 1.5.1 đè sang 1.6 nhưng thực đơn cũ mất hết rồi, còn 1.5.1 dùng thì vào làm trong lúc lưu lại thực đơn thì báo lỗi Runtime Error :( 2147217913(8004e07), giúp minh đươc ko>
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online