daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ trinhthaitu:
Bạn nào có Cr-ack nutrikid 1.6 cho mình xin với

Có key ở trang đầu mà bạn

Tags: tai phần mềm nutrikis mien phi, TẢI phần mềm nutrikids, file tính khẩu phần ăn miễn phí, file tính khẩu phần ăn trẻ mầm non miễnn phíí, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính win 10, tải miễn phí phần mềm nutrikid về máy tính, tải phần mền dinh dưỡng miễm phí, phần mềm đánh giá dinh dưỡng cho trẻ, tải phần mềm nutrikids 1.6 miễn phí full crack, phần mềm nutrikids 1.6 win 10 64bit full carck, tải nutrikid mien phi tren may tinh, mua đĩa phần mềm nutrikids Nutrikids 1.6, phần mềm nutrikids full crack free download, download nutrikids full crack windows 10, nutrikids full 64bit offline, tải phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ, giới thiệu phần mềm dinh dưỡng, tai phan mem dinh duong tre em, tải nutrikid miễn phí cho win 10, phầm mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ nutin ALL, phần mềm tính khẩu phần ăn mầm non crack free, nutrikids windows 10 iso download, tải phần mềm dinh dưỡng mầm non miễn phí, nutrikid 1.6 full crack, patch nutrikids 1.6, tải phần mềm nutrikids 1.6, tai nutrikids, download nutrikids 1.6 full crack, nutikid 1.5.1, tải phần mềm nutrikids cho trẻ mầm non miễn phí, vào phần mềm tính khẩu phần ăn cho trẻ mầm non miễn phí nutrikiss 1.5.1, Tải Nutrikids. ... Phần mềm dinh dưỡng mầm non nutrikids 1.6., tải phần mềm nutrikids miễn phí, download phần mềm nutrikids 1.6 full crack, so sanh phan mem nutrikid phien ban online, phần mềm nutrikids full crack miễn phí, tải nutrikit bản cũ cho pc, tải nutrikit bản cũ cho máy tính, so dang ky phan mem nutrikids, nutrikids cdkey, cdkey nutrikis, phần mềm nutrikids 1.6 crack, mã key nutikid, phần mềm dinh dưỡng nutrikids miền phí, nutrikids 1.6 full download, nutrikids 1.5.1 lỗi runtime 713, nutrikid 1.6 fix, so dang ky nutrikids 63717147

tuyenlinhkiet

Bạn ơi,mình lưu thục đơn thì thấy báo là : không lưu được,báo lỗi rồi. Giúp mình với nhé.

tctuvan

Trích dẫn từ tuyenlinhkiet:
Bạn ơi,mình lưu thục đơn thì thấy báo là : không lưu được,báo lỗi rồi. Giúp mình với nhé.

Bạn cài office 2003 trong đó có Access chưa? cài thử đi. Bạn đang dùng bản 1.6 à

quanbucha

Trích dẫn từ quanbucha:
Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ quanbucha:
Màn hình chính của Nutrikids 1.6 không có nút thoát. Mỗi lần thoát thì rất cực. Mong các anh chị giúp mình với.

Sao lại có lỗi kỳ lạ thế? nút thoát chính là cái biểu tượng X đó bạn. Nếu không có thì bạn chịu khó bấm Ctrl + Alt + Del tắt vậy

Trích dẫn từ hydrangea86:

HÌnh ảnh đây ạ!

Vẫn không có biểu tượng thoát tên trường và dấu chấm hỏi. Mong bạn giúp mình nha.

tctuvan

Trích dẫn từ quanbucha:
Vẫn không có biểu tượng thoát tên trường và dấu chấm hỏi. Mong bạn giúp mình nha.

Lỗi này lạ lắm, bạn thử thay đổi độ phân giải màn hình rồi chạy lại xem. Hình như ở màn hình của bạn cái phần mềm nó bị nhỏ tí đúng không?

Trước gửi link cái patch để dùng cho máy đòi serial khác, bạn thử chưa? kết qủa ra sao

quanbucha

Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ quanbucha:

Lỗi này lạ lắm, bạn thử thay đổi độ phân giải màn hình rồi chạy lại xem. Hình như ở màn hình của bạn cái phần mềm nó bị nhỏ tí đúng không?

Trước gửi link cái patch để dùng cho máy đòi serial khác, bạn thử chưa? kết qủa ra sao

Vẫn không được bạn ơi hixhix

quanbucha

Minh đã sửa được lỗi ở trên, Nhưng khi xét lũy kế tháng nào cũng bị nhảy 1 ngày, không hiểu sao lại bị nhảy. Vd: ngày 1 là 28, ngày 20 thì lũy kế ở ngày 2 phải là 48, nhưng nó lại ra 68 không hiểu vì sao có lỗi này.

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ lyly29812003:
Bạn ơi cho mình hỏi máy minh windows 7 thì cài được không? thanks bạn.

Cài thoải mái luôn...:clapping:

lyly29812003

Bạn ơi sao mình download nutrikids về mà số cd key không phải 63717147 mà 63717190 nên không vào được bạn có thể hướng dẫn thêm cho mình được ko? mình cũng đã download nutrikisd mã khác nhưng sao không được

tctuvan

Bạn tải file này về giải nén rồi chạy nó, được thì báo mình nhé

lyly29812003

Bạn ơi phần mềm mình tải về bị lỗi Run-time error ' 2147217913 (80040e07)' . là sao :cry: :cry: :cry:

Attachments

96,6 KB · Lượt xem: 30

tctuvan

Trích dẫn từ lyly29812003:
Cũng không được bạn ơi :cry: :cry: :cry:Giúp me

Bạn kiểm tra lại xem đã làm đúng thế này chưa?

Lỗi Run - time error _ 214217900_(80040e14): Syntaxerror in UPDATE statement :Lỗi đó do bạn đã cấu hình kiểu số trên máy theo dạng số Việt Nam nghĩa là phân cách hàng thập phân bằng dấu phẩy chứ không phải dấu chấm của quốc tế.Để sửa lỗi này bạn vào start -> settings -> Control Pannel -> Regional Optional ->Number. Bạn sửa dấu phẩy (,) trong Decimal symbol thành dấu chấm (.) và nhấn OK.

Tiếp chọn Standard & format, chọn địn dạng ngày tháng, tiền tê.... theo dạng "English (United State)" tương tự như hình vẽ

tctuvan

Trích dẫn từ pierremonster:
Lỗi tương tư như các bạn kia ! mình cài xong cd key không khớp như cd key trang 1 :(

Bạn tải file này về giải nén rồi chạy nó, được thì báo mình nhé

kathy_tranthi

Chào Admin,

- Mình vừa mới cài đặt NutriKids v1.6
- Bạn có thể gửi giúp mình SỐ ĐĂNG KÝ của CD KEY: 63717236 không ?

Các chủ đề có liên quan khác