Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By drtruongxuanloc
#852186 mình thử các máy đều đăng ký được theo bản cài đặt ở trên các máy bác cài đặt đều cùng 1 mã CDkey 63717147 và đăng ký 20946086

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Hình đại diện của thành viên
By bangthienminh
#905031 các bạn ơi! trong phần mềm không có năm 2015 mà chỉ có 1015. có bác giúp với không?
By tctuvan
bangthienminh đã viết: các bạn ơi! trong phần mềm không có năm 2015 mà chỉ có 1015. có bác giúp với không?

Cái này dùng tốt nhất trên windows XP nhé bạn. Mình vừa cài thử vẫn cài ngon mà. Key có ghi ở trang đầu đó
By daigai
#905290 Bạn thử làm theo cách sau:
bạn vào start -> settings -> Control Pannel -> Regional Optional ->Number. Bạn sửa dấu phẩy (,) trong Decimal symbol thành dấu chấm (.) và nhấn OK
Cài office 2003 là sẽ sửa được hầu hết các lỗi

Tổng Hợp Link Office 2003 đến 2013
By bangthienminh
#905361 Thanhkyou tctuvan nhưng Vẫn không được.không có năm 2015 nên toàn báo lỗi "run-time error 383". tất cả trường mầm non huyện mình điều bị vậy đó. các bà mầm non kêu như quạ luôn
By tctuvan
bangthienminh đã viết:Thanhkyou tctuvan nhưng Vẫn không được.không có năm 2015 nên toàn báo lỗi "run-time error 383". tất cả trường mầm non huyện mình điều bị vậy đó. các bà mầm non kêu như quạ luôn

Tớ vừa chay xong vẫn ngon lành. Bạn dùng windows gì?

Có cài office 2003 không?
Đã dùng đúng dấu chấm . là số thập phân theo quốc tế chưa?
ownload file này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
về giải nén, đặt vào Ổ cài Window của bạn. VD: C/
By bangthienminh
#905376 bạn thử vào: "tính khẩu phần ăn" rồi vào "xem thực đơn cũ" nó sẽ báo lỗi ngay. nếu đổi năm trong hệ thống máy thì xem được nhưng không có năm 2015 mà lại báo 1015 ???. thực ra mình chỉ cài máy thôi chứ không dung nên không rõ sử dụng thế nào,
By tctuvan
bangthienminh đã viết:bạn thử vào: "tính khẩu phần ăn" rồi vào "xem thực đơn cũ" nó sẽ báo lỗi ngay. nếu đổi năm trong hệ thống máy thì xem được nhưng không có năm 2015 mà lại báo 1015 ???. thực ra mình chỉ cài máy thôi chứ không dung nên không rõ sử dụng thế nào,

Có link fix rồi kìa. Bạn xem lại bài đầu nhé
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online