i-ChineseChess là game cờ tướng tuyệt vời, bạn sẽ phải vượt qua 12 chiến binh với khả năng chiến đấu tuyệt vời, với những độ khó khác nhau cùng nhiều thế cờ lạ mà bạn chưa từng biết tới sẽ giúp bạn nâng cao khả năng tấn công và phòng thủ...

i-ChineseChess V1.0 có khá lâu rồi nay mình việt hóa post lên ai có nhu cầu bản không cần cài đặt.(chỉ có tại VN-ZOOM)

Với i-ChineseChess V1.0 Bạn có thể đánh cờ trực tiếp, hay đánh với phần mềm và lưu lại toàn bộ ván cờ để rồi phát lại xem mình đi sai ở chỗ nào để rút ra kinh nghiệm để học hỏi

i-ChineseChess V1.0 chỉ hỗ trợ chạy trên: windows 2000, WinXP Trên windows Vista, Win7 & Win8 mình có file kèm theo hướng dẫn để chơi được như windows XP
15,58MB

Key nếu cần: 7EUJxJ4FRCxS54

***Hướng dẫn cách fix cái lỗi "out of memory" với windows 7,Win 8

Tạo shortcut biểu tượng nó ngoài desktop sau đó nhắp chuột phải vào biểu tượng game trên màn hình desktop chọn properties > chọn thẻ compatibility

đánh dấu chọn vào use this program in compatibility mode for:

sau đó chọn chạy chương trình trên windowns XP(Service Pack 2)

Cứ chọn như hình mình đánh dấu :

Copy nhớ ghi rõ nguồn

spy_vodoi

sao mình bấm chạy nó chỉ hiện logo ThinkApps rồi thôi, không có gì cả

Mình xài windows 7-32

bạn thử text vài máy xem minh text 4 máy thì bình thường có thề do windows bạn mình cũng từng bị vậy cài lại bản windows khác thì ok

Anlon

bạn thử text vài máy xem minh text 4 máy thì bình thường có thề do windows bạn mình cũng từng bị vậy cài lại bản windows khác thì ok Chỉ vì cái trò chơi này mà phải cài lại windows không đáng chút nào

Warner

bó tay, bắt đăng ký nữa cơ đấy zzzzzzzzzzz

Key nếu cần: 7EUJxJ4FRCxS54

hotgay_boy90

trên windows 8 chơi sao vậy bạn, mình k thấy file hướng dẫn Mình chưa text với windows 8 bạn cứ thử như windows 7 xem được ko?

Các chủ đề có liên quan khác