Constantinos

PDF Protection Remover 3.0

PDF Protection Remover là tiện ích dễ sử dụng được thiết kế để giải mã bảo vệ tài liệu Adobe Acrobat 1 cách nhanh chóng. Phần mềm này có thể giải mã các tài liệu PDF và có thể loại bỏ tất cả bảo vệ, chẳng hạn như ngăn chặn việc sao chép, ngăn ngừa in ấn, ngăn chặn việc chỉnh sửa, vv giải mã tập tin PDF có thể được mở cho bất kỳ người xem PDF hay trình soạn thảo PDF mà không có bất kỳ giới hạn nào. PDF Protection Remover là phần mềm độc lập, Adobe Acrobat Reader là không cần thiết.

chức năng chính:

• Nhanh chóng loại bỏ bảo vệ PDF.

• Dễ sử dụng.

• Hỗ trợ kéo và thả file PDF.

• Không không cần phần mềm Adobe Acrobat.

• Không phụ thuộc vào bất kỳ trình điều khiển in.

• Batch quy trình tài liệu PDF.

Home Page -

Download:

Password: www.2baksa.net

nhi04x3d

Cho toi hoi sao Cr-ack cai phan mem nay khong duoc vay ? No ghi la` Wrong Filesize or Already Patched !

gainhaque

không tìm thấy nút thanks đâu nên spam phát vậy,

thanks bác nhiều nhiều, đang lúc cần gấp thì tìm được cái này,

keo_que2007

Chữ Thank lù lù bên góc trái bên dưới kia kìa, lần sau nhớ chú ý mà thanks tui na
không tìm thấy nút thanks đâu nên spam phát vậy,

thanks bác nhiều nhiều, đang lúc cần gấp thì tìm được cái này,

Các sếp cho em hỏi, em cài đặt xong, Cr-ack rồi, mở lên, chọn Add file, nhấp đôi file cần xóa pass -> nó hiện thông báo" Please input password for the file "tên file", rứa là răng, nếu em biết pass thì còn gì để nói nữa đâu?

Xin chỉ giáo, xin chỉ giáo!

Muốn đưa file và hình cho các bạn mần cụ thể luôn mà "Bạn không thể gửi file đính kèm", còn hình thì up cứ fail hoài (rất ức chế vì không hiểu tại sao) ->

Các chủ đề có liên quan khác