Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By ngocloan_sweet
#831059 thank bac 8mb/sec

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sayhikorea
By lilula_o0
#831061 Cho mình hỏi câu ngu chút nghe. bản ở trênn với bản này: SW_DVD5_Office_Professional_Plus_2013_64Bit_Englis h_MLF_X18-55297. Bản nào mới hơn, bạn có thể nói chi tiết hơn về các phiên bản này k, mà sao bản này nhẹ hơn bản của mình dữ v nhỉ. Bản của mình hơn 830MB (64bit) còn bản này có 769,30 MB ah
By ngochuyen_1393
#831062 Cho mình hỏi câu ngu chút nghe. bản ở trênn với bản này: SW_DVD5_Office_Professional_Plus_2013_64Bit_Englis h_MLF_X18-55297. Bản nào mới hơn, bạn có thể nói chi tiết hơn về các phiên bản này k, mà sao bản này nhẹ hơn bản của mình dữ v nhỉ. Bản của mình hơn 830MB (64bit) còn bản này có 769,30 MB ah mình nghĩ bản này của bạn đã được chuyển qua Volume Editions, để sử dụng key Mak !
By Billie
#831063 mình nghĩ bản này của bạn đã được chuyển qua Volume Editions, để sử dụng key Mak ! Uhm thì bản này là bản Volumn. Nhưng ý mình là không biết nó cũ hay mới hơn của chủ topic.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym