Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vichiha_itachi
#826090 Cho mình hỏi,

Mình tải bản office 2013 standar file iso về tầm 650MB. Sau khi cài và update mình kiểm tra nó to tới 2GB1 lận @@. Thế là thế nào nhỉ? Office sao mà nặng gần bằng cả windows 8 rồi. Tks

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dragonred56
#826105 Cho mình hỏi,

Mình tải bản office 2013 standar file iso về tầm 650MB. Sau khi cài và update mình kiểm tra nó to tới 2GB1 lận @@. Thế là thế nào nhỉ? Office sao mà nặng gần bằng cả windows 8 rồi. Tks windows 8 cài vào thì cũng tốn 15g nhé.
By quynhhoa1410
#826106 Cho mình hỏi,

Mình tải bản office 2013 standar file iso về tầm 650MB. Sau khi cài và update mình kiểm tra nó to tới 2GB1 lận @@. Thế là thế nào nhỉ? Office sao mà nặng gần bằng cả windows 8 rồi. Tks Chưa hết đâu nó còn update them vài gb nữa bạn nhé . mình cài bản pro sau khi update đủ hết 5gb
By vespa_standard
#826107 windows 8 cài vào thì cũng tốn 15g nhé. windows 8.1 update 04/2014 mình cài bản N vào hơn 8gb chút thôi. cài thêm office hơn 2gb nên mới hoảng
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym