Không mở Deepfreeze 7x được không lấy thank

Download :

Cập nhật cho mọi người thêm Undeepfreeze phiên bản 4, 5 ,6

Sẽ update khi có bản mới.

Phiên bản Anti Deepfreze 0.5 đã có, mời mọi ngưởi thưởng thức

Anti Deep Freeze ini mampu menjebol password protection dari DeepFreeze Standart And Enterprise All Version[V.4][V.5.][V.6][V.7.0][V.7.2], sehingga kita bisa masuk ke dalam console tanpa perlu menginputkan password.

Bagi anda / warnet yang masih menggunakan DeepFreeze, segeralah beralih gunakan software-software alternatif pelindung komputer sebagai pengganti DeepFreeze yang sudah banyak bertebaran di internet.

Link:

P/s: khi mở ra các bạn nhớ tắt phần mềm diệt virus vì có thể nó sẽ cho rằng phần mềm này là virus, nhưng thực sự không phải thế, mọi yên yên tâm dùng nhé, mình làm chuột bạch rồi

Nếu có sai box thì mong MOD chuyển sang dùm em chứ đứng có DEL bài mà tội nghiệp

undeepfreeze standart 7.x

Nếu dùng OK thì bạn nói để mọi người tin dùng nha. Vì cái thứ 2 mình đã test OK rồi, cái thứ nhất thì chưa test

g5boytk1993

không cái nào chạy được cả bạn ơi. cái đầu thì nó báo thành công nhưng vẫn k có hiện tượng gì. cái thứ 2 thì fail luôn

Bạn nên nhớ cái này chỉ dành cho phiên bản 7x nha. phiên bản khác không dùng được. Bạn xem kĩ lại phiên bản của mình đi

khuugiactinh_95

Đâu thấy thanks chỗ nào đâu Bạn viết đủ 6 bài viết là sẽ thấy chữ thank ngay mà

huywynh

Re: undeepfreeze standart 7.x

Làm sao sao để phá băng cho phiên bản Deepfreeze 7.51.020.4170

Các chủ đề có liên quan khác