Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By kikocay1612
#820818 Cr-ack trên windows 8.1 32 bit restart xong run admin cái key toàn unknown phiên bản là sao thớt ơi!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kyniem_12a8
#820819 Cr-ack trên windows 8.1 32 bit restart xong run admin cái key toàn unknown phiên bản là sao thớt ơi! bạn đọc kỹ lại hướng dẫn nhé, đến bước này thì chỉ cần run thường thôi
4.1 Run key_by_uuk.exe
By vip_boy_bk
#820820 Bên nsane có cái này thay bước bật testmode này, chỉ cần làm cái task cho nó tự động chạy mỗi khi đăng nhập là được không cần Win64AST hơi phức tạp trên kia, cũng k cần bước chạy dseo13b để đăng ký sign luôn.

Đơn giản chỉ cần

_ Cài sandboxie

_ Chạy patch key_by_uuk.exe, làm theo các bước rồi nhấn Patch

_ Tạo task cho dsefix (sbiedrvloadfix.exe) (đọc file sbiedrvloadfix.txt để biết thêm chi tiết)

_ Khởi động lại máy

_ Chạy patch key_by_uuk.exe, chỉnh ngày rồi nhấn Active.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! /d/be3b9d4129/DSEFIXforSBIE.rar
By shop_xxx
#820821 Cho mình hỏi xíu, mình xài sandboxie để chơi game, nhưng mà lúc vào game thì không sử dụng được mấy phím di chuyển, click chuột di chuyển cũng không được, tắt sandboxie chạy bthuong thì không sao, cứ chạy trong sandboxie là bị nó đứng đơ 1 chỗ, chat chit mở rương ..... làm cái j cũng bthuong chỉ không di chuyển được Ai biết bị j, giúp mình được ko?
By haphuong31_ptit
#820822 Cho mình hỏi xíu, mình xài sandboxie để chơi game, nhưng mà lúc vào game thì không sử dụng được mấy phím di chuyển, click chuột di chuyển cũng không được, tắt sandboxie chạy bthuong thì không sao, cứ chạy trong sandboxie là bị nó đứng đơ 1 chỗ, chat chit mở rương ..... làm cái j cũng bthuong chỉ không di chuyển được Ai biết bị j, giúp mình được ko? không ai giúp được mình sao? Mình đang xài Win8 64bit, chơi TLBB với Battle of The Immortals
Kết nối đề xuất: