Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By diepvinhcuong
#819324 Mình sẻ show vài bước thiết lập micro kết với loa để phát giọng nói từ micro ra ngoài loa trong Window 7
Bước 1:

- Click Phải vào icon dưới thanh taskbar => chon Playback Devices.

Bước 2:

- Sau khi click vào Playback thi hộp thoại này hiện ra => ta chọn tab “Recording” => chọn vào Microphone => chọn Properties.

các bạn nói để test thử micro của mình

Bước 3: (Quan trọng)

Bước 4: Chỉnh âm lượng Micro:

Chúc các bạn thưởng thức âm thanh của chính mình và cảm nhận nó nha.

Chúc thành công! Thanks!
By Percy
#819428 Bạn ơi làm ơn chỉ giúp lúc tiếng phát ra ở loa sao lại chậm hơn . Muốn chỉnh lại thì làm cách nào . Thanks trước nhé .
By kieu_lien215
#819432 không được đâu bạn ạ! làm theo cách của bạn thì âm thanh từ mic phát ra sẽ bị chậm hơn, khi hát cảm giác rất khó chịu! thế bác đã có cách nào khác chưa, em cũng đang bị như vậy đấy !
By roselove_456
#819433 hỏi bạn không trả lời chứng tỏ bạn không biết ùi. vậy ma cũng chỉ, mấy trò con nít biết lâu rồi bạn à u thì đồng ý là bác biết nhưng nhiều người như tụi em đâu có biết đâu. thanks vuongthanhduy200
By tthuythusaothuy2004
#819435 Có cách này có thể hát được nói trực tiếp nè, mình hay hát karaoke bằng cách này.

sau đó phải chuột vào cái loa ý và làm như hình dưới

Chúc các bạn thành công ^^.

Nếu muốn hát to thì chỉnh như này

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!" alt="" />
By greentea0118
#819436 thử hết cách rùi mà cái míc vẫn không phát ra loa được, chỉ có cái mic của laptop là phát tiếng thui. ai biết làm ơn chỉ giùm e đi.

LÀM SAO ĐỂ CÁI MICROPHONE PHÁT ĐƯỢC RA LOA HẢ TRỜI??????????????????????????????
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym