Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By khanhhoang12dlhp
#819259 Em cài Office 2010, khi chèn Clip Art thì bị lỗi này:
Cho dù em đã làm theo bảng thông báo + Repair mà không được mong được sự giúp đỡ của các bác.

Xin chân thành cảm ơn

---------- Bài thêm lúc 22:14 ---------- Bài trước là lúc 21:26 ----------

Em cài Office 2010, khi chèn Clip Art thì bị lỗi này:
Cho dù em đã làm theo bảng thông báo + Repair mà không được mong được sự giúp đỡ của các bác.

Xin chân thành Thank Ai giúp em với, em đang dùng win7

---------- Bài thêm lúc 22:16 ---------- Bài trước là lúc 22:14 ----------

Ai giúp em với
By son_thu
#819261 Em cài Office 2010, khi chèn Clip Art thì bị lỗi này:

Xin chân thành cảm ơn

---------- Bài thêm lúc 22:14 ---------- Bài trước là lúc 21:26 ----------

Ai giúp em với, em đang dùng win7

---------- Bài thêm lúc 22:16 ---------- Bài trước là lúc 22:14 ----------

Ai giúp em với Tao cũng bị như vậy đây,chỉ gì mà chỉ..cắn lưỡi tự sát chung cho zui
By nhock_quang
#819263 bạn khởi động file setup office 2010 và lựa chọn vào mục Add or Remove Features --> continue . sau đó lựa chọn cài thêm phần office shared features và phần office tool ( có dấu X màu đỏ là chưa cài, để cài phần nào thì ấn vào đó sẽ hiện ra các lựa chọn và bạn chọn

run all my computer ) chọn xong --> continue để hoàn thành ...
By khungbodanhxoso
#819268 bạn khởi động file setup office 2010 và lựa chọn vào mục Add or Remove Features --> continue . sau đó lựa chọn cài thêm phần office shared features và phần office tool ( có dấu X màu đỏ là chưa cài, để cài phần nào thì ấn vào đó sẽ hiện ra các lựa chọn và bạn chọn

run all my computer ) chọn xong --> continue để hoàn thành ... nó bảo "SETUP can not find Office.en-us\dwtrig.exe. Browse to a valid installation source" thì phải làm sao hả bạn. hình như không có file ấy trong máy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym