Selyv

Hôm nay lang thang trên mạng tìm key eac thì gặp được cái này bên webtinhoc.vn

Cr-ack EAC, share cho bạn đây:

mở lên bấm Cr-ack là được

Muốn tò mò thì cho code eac lun nè:
Vui quá down về xài thì thấy ngon quá, bản quyền vĩnh viễn lun

Xong đem lên đây share cho anh em xài, lâu nay ức chế nó lắm, cài vào xài có hai ba lần là hết hạn sử dụng

Lưu ý:

- Trong Cr-ack có setup Equation And Calculation 5.01

- Chì cần download Cr-ack Equation And Calculation 5.01: . Còn code thì mình nghĩ là cho các cao thủ.

Phần mềm này hay lắm đấy, chạy kí sinh trong word. Tạo biểu thức, phân số, tính toán biểu thức, vẽ biểu đồ, giải phương trình. Bạn download về cài rồi đọc HDSD đi, nhiều cái hay, vô cùng tiện lợi.

*Đây là bài viết đầu tiên của mình nên từ ngữ còn hơi lủng củng, xin mọi người thông cảm.

Thấy hay thì thank dùm mình một phát

Grady

Bạn nên nói rõ chức năng, ưu điểm vượt trội của phần mềm ra, vì cái Phần mềm này không được thông dụng cho lắm thì phải

Phần mềm này hay lắm đấy, chạy kí sinh trong word. Tạo biểu thức, phân số, tính toán biểu thức, vẽ biểu đồ, giải phương trình. Bạn download về cài rồi đọc HDSD đi, nhiều cái hay, vô cùng tiện lợi.

chào bạn !cho mình hỏi sao minh muốn vẽ đồ thi theo hưỡng dẫn :.vedothi-5,5 rùi ấn tổ hợp phím shift+ ctrl+enter lai không được mà mất luôn câu lênh trên word 2007 ,bạn vui lòng chỉ giúp mình với được không ?Thank nhìu !xin hậu tạ

Các chủ đề có liên quan khác