Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By kha_li
#819246 Thank các bạn đã quan tâm. Thanks

mọi người vào link này nhé: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mình khuyên các bạn dùng bản cờ rôm tốt nhất là corom_vi_ 27.0.1453.111 thì IDM không bị ăn Ram và chip của máy mình đã dùng và kiểm chứng so sánh. Cờ rôm + giờ đổi tên là cốc cốc là hàng Việt nam 100% nhé.Thank các bạn đã ủng hộ hàng việt nam. tui Yêu VIỆT NAM

P/S: Cốc cốc được lấy lõi từ chrominium và được tối ưu hóa dành cho người việt.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hoanghontim_28892
#819330 cách các bạn xóa update tự động trách phải update idm và extensive ở cờ rôm + nhé : bạn vào đường dẫn C:\Users\ManhJapan(tên máy của ban)\AppData\Local\CocCoc\Browser rùi xóa thư mục update đi là xong.muốn xóa được thì bạn vào task manager rùi end process coccocupdate.exe trc là dc.
By sexylangtu
#819331 cờ rôm + là hàng CHINA, tốt nhất dùng Google Chrome hay Mozilla Firefox hay Opera đều vào được facebook, bằng cách đổi DNS. Còn download thì dùng IDM là đỉnh nhất. Cờ Rôm + dùng có ngày khóc không biết kêu ai vì là hàng CHINA 100%
By hanivn
#819332 nếu bạn chỉ nghĩ và nghe qua tin đồn cờ rôm+ thì bạn đang nhầm nhé đó là hàng việt nam 100% và đang phát triển công cụ search và các dịch vụ nhé bạn.Người việt nam dùng hàng việt nam.tui yêu việt nam
By bongbong_tinhyeu_58
#819333 cờ rôm + là hàng CHINA, tốt nhất dùng Google Chrome hay Mozilla Firefox hay Opera đều vào được facebook, bằng cách đổi DNS. Còn download thì dùng IDM là đỉnh nhất. Cờ Rôm + dùng có ngày khóc không biết kêu ai vì là hàng CHINA 100% nếu bạn chỉ nghĩ và nghe qua tin đồn cờ rôm+ thì bạn đang nhầm nhé đó là hàng việt nam 100% và đang phát triển công cụ search và các dịch vụ nhé bạn.Người việt nam dùng hàng việt nam.tui yêu việt nam
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym