Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By milo_buffo
By H_T
#693693 Sao em bị nhả key liên tục mặc dù đã làm theo hướng dẫn. Giúp em với ! Bạn nhớ làm đúng theo video hướng dẫn nha!
By queen_love_911
#693695 Máy mình hiện lên như thế, giờ không biết sửa s hết, gỡ cài lại mà vẫn như z lun.....
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By kh0x47
#693696 Máy mình hiện lên như thế, giờ không biết sửa s hết, gỡ cài lại mà vẫn như z lun.....
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Mình đã test, nếu bạn làm đúng theo video hướng dẫn thì bản quyền sẽ là 365 ngày nhé! Bạn thử coi lại đi
By tomoyo_huff_hpvn
#693697 cũng làm thử được rồi, khởi động lại máy tính nó kêu cần cập nhật, chạy cập nhật mà không được, nên để cái proxy lại như cũ, rốt cuộc là bị z lun, giờ mún sửa cũng không được, thành ra bị chính phần mềm nó lừa à, giờ gỡ cài lại vẫn z, bác nào có cách khắc phục ko?
By me_o
#693698 Máy mình hiện lên như thế, giờ không biết sửa s hết, gỡ cài lại mà vẫn như z lun.....
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Ngay phía dưới nó có 2 phần "chuyển sang advanced systemcare free" và đã có 1 mã bản quyền" bạn ngắt mạng, ấn vào đã có 1 mã bản quyền rồi nhập key cũ vào. Nhớ đổi proxy như trên nhé, đừng ham để lại "kết nối tự động" để update rồi lại bị nhả key đó, đến giờ chưa có key active online thì chỉ có cách đó thôi.

P/s: nếu không được nữa thì mình chịu :v
By saint3n
#693699 làm như bạn xài được rùi, nhưng giờ không cập nhật được, thì làm s đây? do mình mới gỡ ra rùi cài lại nên chưa có cập nhật
By Corydon
#693701 các bạn có file update của soft này không? vì máy mình không có mạng ^^ Không bạn ơi! phải update online thôi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym