Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nhoc_buon0412
By Rocky
By nguyen_khanhvy
#693748 cái này còn vấn đề gì với 8.1 ko, lần trc cài vào 8.1 phải cài lại windows Windows 8/8.1 - Fully Support Windows 8, Windows 8.1, and IE 11

An toàn nhé bác, đã thích ứng 100% với windows 8 và windows 8.1
By meocon_932001
#693752 làm sao để tắt tự động cập nhật thế chủ thớt ơi. với tắt tự động cập nhật trong Iobit Malware Fighter nữa. mình tìm k ra T_T
By frui_drop
#693753 làm sao để tắt tự động cập nhật thế chủ thớt ơi. với tắt tự động cập nhật trong Iobit Malware Fighter nữa. mình tìm k ra T_T cái Iobit Malware Fighter về bản chất là 1 antivirus, không cập nhật thì cài làm gì!!!!!!!!!!
By Baran
#693754 làm sao để tắt tự động cập nhật thế chủ thớt ơi. với tắt tự động cập nhật trong Iobit Malware Fighter nữa. mình tìm k ra T_T nếu bạn đã dùng chương trình diệt virus thì nên gở bỏ Iobit Malware Fighter đi nhé,vì nó diệt virus không hiệu quả hơn.gở nó đi cho nhẹ máy.

nếu muốn xài diệt Malware thì nên dúng trong các chương trình : MBAM ,HitmanPro,Zemana_AntiLogger...
By quemoi_dn
#693755 thế mình phải gỡ cái Iobit Malware Fighter ra à các bạn???? Nhưng lúc update Advanced Systemcare thì nó bắt tải về lại
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym