Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By c4sau_chu4
#693024 Khi chay chương trình nó báo lỗi kết nối server. sau đó thì đứng 1 đống, vào trong thì nhìn thấy bảo soft đã được đăng ký, vào phần nào cụ thể là nó out liền. Tóm lại là không chạy được. Híc! bác làm ơn xxx giùm cái cafeclick 5.1 giùm em cái (dễ cài đặt và dễ dùng cho all people) mình cũng không thể giải thích được tại sao các bạn chạy không được.Riêng mình thì phần mềm chạy ok tất cả chức năng,các bạn cần cài sql 2005 .dotnet 2.0,crystalreport
By quangvinh_1192
#693025 mình cũng không thể giải thích được tại sao các bạn chạy không được.Riêng mình thì phần mềm chạy ok tất cả chức năng,các bạn cần cài sql 2005 .dotnet 2.0,crystalreport em cài SQL2005 expres, dotnet 3.5, còn cái crystalreport là cái gì thì em không bít . Híc! em post cái soft bên mục phần mềm xxx của bác, mong bác và bác hv_ntt làm xxx giúp em với. Thanks!
By nhoc_dkny_hn9x
#693030 mình cài cái này nó dừng ở chỗ " đang cài đặt SQL server express" còn mình cài SQL server express xong thì mặc dù báo kết nối CSDL thành công nhưng lúc vào thì sài không dc...hix
By anhchang_sitinh1965
#693031 Thưa bác chủ topic em đã download file cài (KHOẢNG 15MB) nhưng khi cài đặt xong nó báo: The application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application

Mong bác chỉ giùm.

Vì thực sự không tìm thấy thanks đâu nên em chân thành Thank bác. hiii
Kết nối đề xuất: