Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vodoi_vn
#693014 thks nhé, cần biết là bạn tên gì

---------- Bài thêm lúc 09:25 ---------- Bài trước là lúc 09:24 ----------

mình thật sự là không biết cái nút CẢM ƠN ở đâu Tên không quan trọng.chỉ quan trọng có nhiều soft full để mọi người xài .Nút Thank ngay dưới góc trái của người post bài đó
By tvl_87_boy
#693015 các bạn cho em xin cái file hướng dẫn cài đặt với được không? Em cài mãi mà cứ báo lỗi không kết nối được với sever (lúc chạy, lúc cài OK hết).
By huyentran080789
#693016 các bạn cho em xin cái file hướng dẫn cài đặt với được không? Em cài mãi mà cứ báo lỗi không kết nối được với sever (lúc chạy, lúc cài OK hết). bạn đã cài sql chưa sql 2000 là dễ nhất ,nên để mật khẩu dùng chứng thực của windows ,thử kết nối xem có ok không
By vinhnv43
#693018 Em giải nén ra và bị thế này có ai bị giống em không thế ????????????????
Haha em thấy bác giống con cáo đội lốt con nai vàng quá. Bác thử nhìn lại xem cột Filename trong ảnh có giống danh sách những file em upload lên cho mọi người không ? Bác không ủng hộ thì thôi đừng có mà vào đây phá đám, trò này cũ rích giống như cty EvietSoft trước kia vậy. bay vào giả bộ này nọ xong không thấy em phản ứng gì bắt đầu hăm dọa em. đổi chiêu bài khác đi mấy anh
By nguocmatnhinmuabetocmay
#693019 Chắc em down nhầm cái này của người khác mà không phải của bác, phải thử lại lần nữa cho chắc ăn không lại bị bác mắng
By nhoxnhiuchien_242
#693020 Chắc em down nhầm cái này của người khác mà không phải của bác, phải thử lại lần nữa cho chắc ăn không lại bị bác mắng
bạn sao thì mình không biết chứ máy mình thì không có cài kis 2011 .Mọi người chỉ cần down OSS về trong đó có file chứa key sẵn rồi chỉ chép vào chương trình nữa thôi không cần xxx nữa
By sontinh_thuy_tinh
#693021 Chắc em down nhầm cái này của người khác mà không phải của bác, phải thử lại lần nữa cho chắc ăn không lại bị bác mắng
à hiểu rồi ! tui đã trách nhầm bác rồi. Trong cái Folder OllyDRX đó có chứa các tool dùng để Cr-ack phần mềm và hầu hết nó đều bị chương trình antivirus báo nhầm là virus thôi. các bạn cứ vào Folder Tools của OllyDRX và xóa tất cả File và folder ở trong đó là xong. Cr-ack thằng OOS.SRM không cần tới những Tool đó đâu. Vậy là an tâm rồi nhé.
By lanhlung_votinh_chien_hetminh_9x
#693022 không biết có xài được không nhueng cứ thank phát đã

---------- Bài thêm lúc 11:12 ---------- Bài trước là lúc 10:39 ----------

không được bác ơi!! làm thế nào bây giờ
By tin30_04
#693023 Khi chay chương trình nó báo lỗi kết nối server. sau đó thì đứng 1 đống, vào trong thì nhìn thấy bảo soft đã được đăng ký, vào phần nào cụ thể là nó out liền. Tóm lại là không chạy được. Híc! bác làm ơn xxx giùm cái cafeclick 5.1 giùm em cái (dễ cài đặt và dễ dùng cho all people)
Kết nối đề xuất: