Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By thuy_duong2207
#693142 soft này hay mà, sao ít người quan tâm thế ... nhiệt tình nào ... thaks chủ thớt ... up giùm luôn ...
By Chaschunka
#693143 Thank các bạn ủng hộ. Có vấn đề gì thì các bạn cứ gửi mail góp ý hay góp ý trên forum này cho mình nhé.

Thêm nữa phần mềm này tự cập nhật nhưng khi nào gặp lỗi gì thì các bạn cứ lên trang giavang24h.tk để tải phần mềm mới nhé.

Thanks for read.
By nuyenchi
#693145 Có thể lưu dữ liệu lên HDD và export ra file ngoài được không?

---------- Bài thêm lúc 16:43 ---------- Bài trước là lúc 16:04 ----------

thêm nữa: nếu connect internet via proxy thì Phần mềm này bó tay....

Đoán: k Autocheck proxy được< --- nên fix cái này nữa

Thanks!!!
By quangphong098
#693146 Nên cập nhật giá vàng trong nước theo giá sjc, giá thị trường thì mỗi nơi mỗi khác.

Thêm một bảng hiển thị lịch sử giá vàng trong nước sẽ đầy đủ hơn.

Thanks!
By vanivani_anvi_94
#693147 Thank các bạn đã góp ý.

Về vấn đề của nhakoso thì giá vàng hiện tại của phần mềm là SJC rồi vì mỗi nơi mỗi khác nên mình lấy giá tự do. Còn về bảng lịch sử giá vàng bạn muốn thêm một cái nữa ý của bạn có phải là tách lịch sử vàng VN và thế giới ra không nếu đúng là vậy thì mình sẽ nghiên cứu và thêm sau.

Vấn đề của loginguest mình sẽ sửa lỗi này. Còn về export ra HDD theo mình nghĩ là đã có biểu đồ giá vàng rồi nó hiện thị rất chi tiết rồi mình nghĩ không cần thiết. Nếu bạn nào cần thì mình thêm chức năng này sau cũng được.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym