Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By kiniemboquentrenmoiem_51194
#693165 Mình đã test !!

Kết quả rất tuyệt mỗi tội kênh HD xem lag Hehe cái đấy do Đường truyền không đủ nhu cầu đáp ứng nên thế thôi,

Do HD nó chạy từ 6Mbps/s đến 10Mbps/s mới đáp ứng nổi

Nếu ai dùng 3G chắc có thể xem cũng ổn
By hatecow
#693166 Để test, sẽ cho thớt ý kiến sau...

Đã xài kevintv, ghét mỗi tội quảng cáo nhiều. Hy vọng của bác sẽ ngon.

p/s: Góp ý với bác trước là cho thêm nhiều server vào nhé.
By Zack
#693167 Để test, sẽ cho thớt ý kiến sau...

Đã xài kevintv, ghét mỗi tội quảng cáo nhiều. Hy vọng của bác sẽ ngon.

p/s: Góp ý với bác trước là cho thêm nhiều server vào nhé. Thank bác đã góp ý, về server thì mình chỉ còn thua mỗi FPT thôi còn lấy được hết rồi

Nói chung cũng do mình viết phần mềm này nó chạy dựa hoàn toàn trên IE nên một số flash mới nó chưa chạy được đang tìm cách để chuyển nó qua JWplayer cho nó chuẩn

các bạn ai có server nào ngon cứ send vào đây hay email: [email protected] mình sẻ thêm vào
By quemoi_dn
#693169 mạng cáp quang mà xem HD vẫn hơi giật bác ạ! Bạn có thể đổi server

mà lạ nhỉ mình dùng 3G Viettel xem vẫn nuột mà nhỉ , sợ do lúc bác xem mạng nó chập chờn thôi
By [email protected]
#693173 Một số kênh không xem được, các list bên trái không thể dùng được.

Nói chung cũng tạm được.. cố gắng phát huy nhé. Bạn có thể nói rõ kênh nào được không để mình fix, Hiện mình phát hiện kênh vtc3 SD và kênh FBCS là không được do mình viết code bị lỗi. Còn lại mình test đa số bên đó không còn kênh nào lỗi trừ 1 kênh ADX HD của live VTV bị xóa trên server nên mình tạm di chuyển kênh vẫn để thế xem có mở lại không

List bên trái thì dùng vô tư mà nhỉ Bạn dùng mạng nào để mình kiếm mạng đó test xem vì mình test 3G gần như là OK

có Life đang nâng cấp server nên nó lúc được lúc không
By [email protected]
#693174 ah ace nhớ vào cài đặt xóa cache đi nhé , để cập nhật các kênh bị lỗi nha
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym