Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Lanny
#693210 Thank bác nhiều, em đang tìm nó đây

Cách khắc phục: Bạn đổi tên thư mục chứa file nén Việt hóa TVC sang tên bất kỳ nhưng gõ k dấu.

Rồi bạn tiếp tục công việc cài đặt của mình.

Chúc bạn thành công!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Sigehere
#693211 Mình chứng nhận...Hay!

Chân Thành Cám Ơn!

À mà này Khi chuyển đổi từ flv sang 3gp có bị méo tiếng không đấy???
By ht.minhit
#693212 Mình chứng nhận...Hay!

Chân Thành Cám Ơn!

À mà này Khi chuyển đổi từ flv sang 3gp có bị méo tiếng không đấy??? Việc chuyển đổi các định dạng video sang 3gp sẽ không bị méo tiếng... Nếu xảy ra trường hợp bị méo tiếng đó chuyển đổi... thì nên kiểm tra file video gốc trước khi quyết định file sau khi chuyển đổi bị méo hay trước đó đã bị thế..
By Aethelweard
#693215 Phông chữ hơi lỗi, xin hỏi cần font chữ zì để đọc được vậy bạn Windows của bạn , cần được Thiết lập môi trường Tiếng việt

Hãy tải chương trình thiết lập môi trường Tiếng việt cho Windows của bạn tại:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By disomvet0i
#693216 Windows của bạn , cần được Thiết lập môi trường Tiếng việt

Hãy tải chương trình thiết lập môi trường Tiếng việt cho Windows của bạn tại:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Vẫn lỗi font bạn à Mình có đầy đủ môi trường tiếng việt mà (win 7)
By pepuon_pekhocvianh
#693218 Giúp mình với Rất tiếc, phiên bản việt hóa này chỉ hỗ trợ cho WIndows XP.... K hỗ trợ hiển thị tiếng việt trên Vista và windows 7...

...

Nhưng về sau, mình sẽ tạo thêm một bản việt hóa cho TVC hỗ trợ WIndows 7 và Vista.. Nếu như có điều kiện về thời gian...

Khi có bản tiếng việt hỗ trợ trên Windows7/Vista ..mình sẽ thông báo cho bạn...

Thank đã dùng bản Việt hóa TVC v1.1.!!!
By yeudoi_2202
#693219 Bạn ui cho mình hỏi sao chuyển đuôi video flv sang avi bị giảm dung lượng vậy? video gốc 1h30 phút chuyển xong video còn có 26 phút. có cách nào chuyển chọn bộ phim kg bạn chỉ mình với, thanks bạn nhiều.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym