Revo Uninstaller Pro 3.0.8 Final

Revo Uninstaller là một tiện ích giúp gỡ bỏ các chương trình một cách dễ dàng. Revo Uninstaller không chỉ thay thế cho trình Add/Remove thông thường của Windows mà còn gồm các công cụ khác giúp bạn quét sạch hệ thống Windows.

Với "Hunter mode" có một không hai, nó đem lại cho bạn những cách giải quyết thật đơn giản, dễ sử dụng nhưng thật hiệu quả và mạnh mẽ để quản lí (uninstall, dừng lại, xoá, vô hiệu hoá việc tự động khởi động) và lấy thông tin về những chương trình đã cài đặt và/hay đang chạy. Nhiều công cụ bổ sung khác đi kèm với Revo Uninstaller.

Các công cụ và tiện ích đi kèm:

Quản lí việc tự động khởi động.Quản lí các công cụ cho Windows.Xoá các file rác - Junk Files Cleaner.Xoá history trình duyệt.Xoá history các tiện ích văn phòng.Xoá history Windows.Công cụ xoá vĩnh viễn không thể phục hồi - Unrecoverable Delete.Xoá dấu vết.
Changes
Added - Backup creation before Traced UninstallFixed bugsAdded - Norwegian language

Revo Uninstaller Pro phiên bản 3.0.8 + Patch

Artair

Nhanh đã đang dùng 3.07 update thôi cái này năm nay đạt giải vàng topten

Up thêm Link :

Homepage :

Revo Uninstaller Pro 3.08

Revo Uninstaller Pro là hoàn toàn tương thích với

các phiên bản 32-bit và 64-bit của Windows XP, Windows Vista, Windows 7, Windows 8 và Windows Server

Revo Uninstaller Pro hỗ trợ các ngôn ngữ sau:

tiếng Albania, tiếng Ả Rập, tiếng Armenia, Bungary, Trung Quốc (giản thể, truyền thống), Croatia, ******** Séc, Đan Mạch, Hà Lan, Anh, Estonia, Phần Lan, Pháp, Đức, Do Thái, Hy Lạp, Hungary, Indonesia, Ý , Nhật Bản, Hàn Quốc, người Kurd, Macedonia, Ba Lan, Bồ Đào Nha, tiếng Bồ Đào Nha-Brazil, Rumani, Nga, Serbian, Slovak, Slovenia, Tây Ban Nha, Thụy Điển, Thổ Nhĩ Kỳ, Ukraina ,Việt Nam

Thanks

Torrey

Revo Uninstaller Pro thực sự xài rất tuyệt !!! Chế độ quét để gỡ bỏ thực sự rất thông minh... Loại bỏ hoàn toàn files của phần mềm cần gỡ bỏ... Revo Uninstaller Pro + CCleaner nữa thì máy không sợ có "Rác"

justin_9006

Nhanh đã đang dùng 3.07 update thôi cái này năm nay đạt giải vàng topten

Revo Uninstaller Pro là hoàn toàn tương thích với

các phiên bản 32-bit và 64-bit của Windows XP, Windows Vista, Windows 7, Windows 8 và Windows Server

Revo Uninstaller Pro hỗ trợ các ngôn ngữ sau:

tiếng Albania, tiếng Ả Rập, tiếng Armenia, Bungary, Trung Quốc (giản thể, truyền thống), Croatia, ******** Séc, Đan Mạch, Hà Lan, Anh, Estonia, Phần Lan, Pháp, Đức, Do Thái, Hy Lạp, Hungary, Indonesia, Ý , Nhật Bản, Hàn Quốc, người Kurd, Macedonia, Ba Lan, Bồ Đào Nha, tiếng Bồ Đào Nha-Brazil, Rumani, Nga, Serbian, Slovak, Slovenia, Tây Ban Nha, Thụy Điển, Thổ Nhĩ Kỳ, Ukraina ,Việt Nam

Thanks Vậy là mình đã không lựa chọn sai

demen_xy_0504

Máy em cũng ít cài phần mềm này nọ nên cho em hỏi dùng IObit Unistaller + Ccleaner là ổn các bạn nhể

quemoi_dn

Máy em cũng ít cài phần mềm này nọ nên cho em hỏi dùng IObit Unistaller + Ccleaner là ổn các bạn nhể Mấy phần mềm Oibit chỉ có cái Unistaller là ngon nhất. Free, Nhẹ nhàng và thêm cái gỡ plug in trình duyệt

musvn_fanleague

chủ thớt có thể up qua host khác được không? ví dụ fshare cho tiện download LinkS Boxnet

vanphininh_88

có bản portable không các bác

phiên bản này luôn nhé Của bác đây

katcat_vn1986

cho mình hỏi cái này với cái your uninstaller cái nào tốt hơn Mình thích xài cái Revo này hơn. Hỗ trợ tiếng Việt, tùy chỉnh dễ dàng, hỗ trợ nhiều tool, quét cũng sạch

pitago1105

chủ thớt có thể up qua host khác được không? ví dụ fshare cho tiện download Bác thích fshare này ->

cafe_mu0j

Có bản portable không bạn, choc mình xin!!! Bản portable mình post link ở bài trên kìa bạn

Baudier

Chủ thớt ơi! Có thể up qua host khác được không nè. Thank nhiều nha, hot này khó download quá nè

Chủ thớt ơi! Có thể up qua host khác được không nè. Thank nhiều nha, hot này khó download quá nè Nếu k thích link tusfile hay appbox thì bạn có thể down link fshare mình up lại ở trên kìa

Các chủ đề có liên quan khác