duhi_295

Đây là bản Office 2010 Pro Plus Volume.

Link:

các bạn download về, giải nén là được bộ cài chuẩn file iso, ghi đĩa cài hay giải nén để cài trực tiếp từ ổ cứng.

Khi cài không cần nhập key. Cài xong, chạy một ứng dụng, chẳng hạn word, vào option, chọn Help, mục Product Infomation, bạn chọn Changer Product Key, nhập key MAK (sẽ được cập nhật thường xuyên khi chúng sống lại) và active online.

Key mới còn hơn 49000 ngàn lượt active online:

2WM3J-V29KW-WJWPM-27TBY-JGBRD

En Joy!

nguyenduyduhv

Đây là bộ office 2010 Pro Plus VL chuẩn không có chỉnh sửa, chạy cực ổn định.

Để tránh bị xóa file sớm nên tui không để tên file là Office 2010, các bạn thông cảm.

Toàn bộ link trên tui mới up lên MediaFire. các bạn muốn download thì copy link sang cửa sổ mới Paste & Go là download được.

congchuameo888

cho mình xin key office 2010 Pro Plus VL với, key trên die hết rôi
[email protected]

Thank bạn nhiều Hai key trên còn chưa die bạn nhé! Key thứ nhất còn hơn 700 lượt, key thứ hai còn hơn 90 lượt, tính đến giờ phút này.

Bạn phải cài đúng bản VL nhé, bản Retail không được nhé!

quaquelhp

thanks bác, mình cài lại bản VL thì kick hoạt được, nhưng mà khi mở phần Giúp lên thì vẫn còn dòng change product key là sao bạn Bạn đừng click vào đó là được mà. Key MAK sau khi active thành công sẽ full trọn đời nghe bạn, trừ phi bạn cài lại windows và office. Để lần sau cài lại không phải kiếm key, bạn dùng Advanced Tokens Manager v3.5 RC để back up lại nhé. Cái đó trong diễn đàn có rồi đấy.

dotavn

Bạn đừng click vào đó là được mà. Key MAK sau khi active thành công sẽ full trọn đời nghe bạn, trừ phi bạn cài lại windows và office. Để lần sau cài lại không phải kiếm key, bạn dùng Advanced Tokens Manager v3.5 RC để back up lại nhé. Cái đó trong diễn đàn có rồi đấy. thanks bác nhé !!!!

Digon

key trên còn hơn 130 lượt.

key dưới còn hơn 30 lượt.

Bạn nào cần thì nhanh tay lên nhé!

caibichthuy

Lại có các key live rồi:

TDT3J-Y38P2-XPVPW-34BB3-6TQ3T còn hơn 200 lượt.

D69F9-PMPJJ-J7TDK-Q4KHY-D9KMB còn hơn 120 lượt.

các bạn nhanh tay nhé!

Bản cài đặt ở #1 các bạn cần thì tải nhanh không là MF nó delete mất.

midu_hamhamkute

Link die nhé! Microsoft soi nhanh quá. Mới hơn chục lượt download mà đã bị block rồi.

Không biết up lên đâu thì mới bền các bạn nhỉ?

zodiacour

Microsoft soi nhanh quá. Mới hơn chục lượt download mà đã bị block rồi.

Không biết up lên đâu thì mới bền các bạn nhỉ? m chưa kịp đã die rồi, bác nào up lên nữa đi

Các chủ đề có liên quan khác