Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By leduybt
#678358 Không add được từ điển lạc việt vào bác ơi. Đuôi BCD không dùng được trên GoldenDict

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Trevion
By nhatha2380
#678360 sao cái wiki không hiện hình ảnh cậy bạn Nó bị lỗi gì đấy, của mình lúc trước hiện được giờ tn cũng k hiện được, tưởng lỗi của wiki nhưng bật web lên tra thì vẫn ra ảnh bt. Bác nào giỏi tiếng Anh rport cái lỗi này cho tụi nó sửa lại!
By p3kut3_jub0ypr0
#678361 Goldendict có được Neospeech hỗ trợ không bạn. Nếu được dùng chung với babylon thì tiện chứ lấy thêm file âm thanh cho Goldict thấy oải quá.
By cuopnganhang_duanangduhoc3000
#678362 bài viết rất chi tiết, trước giờ mình toàn dùng babylon mà gần đây không làm sao Cr-ack được!! mình sẽ thử cài dùng thử xem thế nào. thank bro
By gemini_and_taurus_128
#678363 Mình đang dùng từ điển Kool rất tiện dụng, chỉ cần bôi đen để tra từ

Thử xem sao nhé các bác:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Từ điển này là MIỄN PHÍ nha các bác.
By taitu_qn
#678365 hì, mình cài được rồi, mỗi cái chưa mò được cách tra từ bằng cách chỉ vào từ đó, nhưng dù sao dùng được kho từ điển .BLG của nhà mình là vui rồi ^^ Thank bạn nhiều
By girldatinh_timboylangtu51
#678366 Tớ vẫn không thể nào bật audio cho nó được, tớ down bộ audio voice 142Mb của nó rồi, giải nén vào 1 folder, rồi vào phần Edit-> Sound Dirs và Add vào folder đó rồi mà sao không được nhỉ? Ai giúp tớ với!!!
Kết nối đề xuất: