Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hiepsythuonghai2020
#678348 mình thấy giới thiệu của cái này có vẻ rất hay nên cũng download về dùng thử, kết quả từ điển hiện không đủ. các bạn xem này, chỉ có từ "go" mà cũng không hiện nghĩa tiếng việt, còn bị lỗi tùm lum nữa chứ trong tiếng hoa nữa chứ!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By top_clover
By Waerheall
#678350 Thực tình cảmơn bác rất nhiếu, trước giờ loay hoay Cr-ack babylon dùng mà vất vả quá, thậm chí còn phải cài lại windows mấy lần, cũng không muốn chuyển Phần mềm khác vì nghĩ babylon là vô đối rồi, chắc chắn phải hơn freeware chứ. Nhưng đến khi dùng sang GoldenDict này mới tè le ngã ngửa ra là có những cái hay quá mà mình không biết, lại xài được luôn bgl của babylon (em học tiếng Nhật,có những bộ độc mà chỉ babylon mới có). Lập tức chuyển ngay sang

Thực sự đọc bài này của bác giúp ích cho em rất nhiều

Chân thành Thank bác

P/s:Bác có bộ phát âm tiếng nhật không bác? Bản 142k từ kia hình như là tiếng anh mình cũng thế, ban đầu tưởng Babylon vô đối vì đọc được cả lạc việt và prodict nhưng từ khi gặp rắc rối trong việc Cr-ack và chuyển sang thằng này thì đúng là hơn hẳn baby, bộ cài nhẹ, việc add thêm từ điển cũng dễ và dung lượng sau khi add xong thấy nhỏ hơn. Tra từ cũng thấy nhanh hơn và nhìn trực quan hơn, chắc nó chỉ thua về chức năng cao cấp thôi!
By dragon1995ZM_nguyenvuson
#678351 Xài rất tốt, sử dụng được hết các từ điển của babylon mà lại k phải Cr-ack, lại add được các trang tra từ online nữa, tuyệt vời

---------- Bài thêm lúc 10:43 ---------- Bài trước là lúc 09:58 ----------

Ặc, cài thử mới phát hiện ra dữ liệu từ điển Babylon của mình toàn là file bdc nó k nhận, tìm file bgl ở đâu vậy mấy bạn?
By tinh_le65
#678353 Chào bạn Lucid_Linx!

Thank bạn nhiều & bạn có thể bày thêm cách cài đặt bộ từ điển Golden Dict. từng bước,chi tiết được không?

Chân thành Thank bạn một lần nữa.

0919075134.
By Winthrop
#678355 Thank you very much

nhưng bạn ơi giúp mình đi vì line : Bộ phát âm WAV cho Windows Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! không down được

xin chân thành Thank trước
By tinhtu_ghita
#678357 mình đang cần cái này ! thank nha!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: