Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Sloane
By trinhminhcuong113
#678383 Tình hình là em mới mua lap. Sau đó update lên windows 8.1 và cài Office 2013. Em đã thử mọi cách và không thể Cr-ack được nó @@ Mất ăn mất ngủ mấy ngày các bạn ợ T.T

Em đã làm theo TẤT CẢ các bước của topic này: Bao gồm cả việc chạy CMD vì máy em sau khi cài xong nó không hiện bản Active By Phone và cũng chẳng thấy yêu cầu nhập KEY @@

Em cũng đã dùng KMSpico v9.0.2 nhưng không ăn thua.

Đây là Info:

Em đang dùng windows 8.1 Bản quyền 64-Bit Bác nào ghé ngang chỉ giúp em cái Theo mình bạn nên làm là format sạch ổ C sau đó download các bản windows và office cài mới

. Nghe có vẻ nặng nê, song mình đã sử lý nhiều trường hợp như vậy rồi. Đó là cách nha nhất

ít tốn thời gian và đỡ khó chịu nhất.

Chúc thanhd công.
By cunxinh9x
#678385 không hiểu sao bây giờ active office 2013 by phone cũng không được luôn gọi tổng đài của UK thì nó ra giọng thằng con trai không còn là giọng đứa con gái nữa , gọi tổng đài của US thì nó lại khác khác T-T, active được cái windows 8.1 64bit rồi còn mõi cái office thôi T-T Giong nam hoi câu hỏi bảo mật gồm mấy chữ số bạn nhập số đó đúng nó sẽ chuyển sang tổng đài để active binh thường với giọng nữ
By changtraiiudoi_beta
#678386 Đã có công cụ Cr-ack hiệu quả, đơn giản thành công cả Windows 8.1 và Office 2013 rồi các bạn nhé!

Mình cũng bị tình trạng như các bạn nói ở trên, dùng nhiều cách nhưng cuối cùng cũng đã được. Nói thế mà cũng đòi nói bâng quơ như vậy à
By dvd_bg90
#678387 Tình hình là em mới mua lap. Sau đó update lên windows 8.1 và cài Office 2013. Em đã thử mọi cách và không thể Cr-ack được nó @@ Mất ăn mất ngủ mấy ngày các bạn ợ T.T

Em đã làm theo TẤT CẢ các bước của topic này: Bao gồm cả việc chạy CMD vì máy em sau khi cài xong nó không hiện bản Active By Phone và cũng chẳng thấy yêu cầu nhập KEY @@

Em cũng đã dùng KMSpico v9.0.2 nhưng không ăn thua.

Đây là Info:

Em đang dùng windows 8.1 Bản quyền 64-Bit Bác nào ghé ngang chỉ giúp em cái Mình cũng đang bị như bạn. Hình như windows 8.1 không Cr-ack được office 2013
By Arnaldo
#678388 Mình cũng đang bị như bạn. Hình như windows 8.1 không Cr-ack được office 2013 Bạn đã dùng Cr-ack cho Office thì chẳng thể làm gì hơn là cứ để đó hoặc đợi đến khi có Cr-ack khác nhé
By anhvandoicho_ktt
#678389 offce 2013 active qua phone vẫn được mà bạn sang mấy bài nhờ active qua phone ấy. Cài bản vl ấy có key bản retail thi key died hết rùi
By anhphailamsao_khiemkhongobenanh
#678390 Bạn đã dùng Cr-ack cho Office thì chẳng thể làm gì hơn là cứ để đó hoặc đợi đến khi có Cr-ack khác nhé Thế thì nói làm gì. nhưng nhìn cái dòng chữ yêu cầu kích hoạt office khó chịu lắm. Cr-ack trên windows 8 ngon lành
By blackhat_hook
#678391 Thế thì nói làm gì. nhưng nhìn cái dòng chữ yêu cầu kích hoạt office khó chịu lắm. Cr-ack trên windows 8 ngon lành Cái kiếp xài Cr-ack Windows và Office thì chỉ có thể được như thế thôi
Kết nối đề xuất: