Vandenberg

Sau khi máy khởi động lại, bạn phải disable Deep Freeze bằng cách khởi động task Manager. Tắt 2 chương trình của Deep Freeze đi(ở mục Processes). Các Anh ơi! câu này e không biết phải làm thế nào. Mong các a giúp cho e ạ. Không có hình ảnh j e khó làm quá. Thank các anh

ptbin1988_ntcm

cho mình hỏi tại sao máy mình có biểu tượng con dấu tránh như trên mà clik đúp chuột vào nó không lên bảng

neu_1326

đã làm và thành công

thanks bạn ! bạn làm theo cách nào mà hay vậy sẵn tiện cho hỏi bạn sài DF mấy?

Dong_Yul

(Sau khi máy khởi động lại, bạn phải disable Deep Freeze bằng cách khởi động task Manager. Tắt 2 chương trình của Deep Freeze đi(ở mục Processes).

Sau đó bạn phải Disable tất cả Faronics Deep Freeze Services.

Đối với bạn nào dùng windows 7 và Vista

Bạn gõ services.msc. Bạn tìm đến DFserv. Chọn Properties và chọn Disable.)

Bạn có thể chỉ rõ lại cho mình bước này với được không... Mình ms sử dụng deep freeze nên mu ti mù tịt chẳng biết đâu vào vs đâu cả!!!

toghetay2005

các bạn từng phiền toái vì cứ mỗi khi cần cài soft nào mà có deep freeze thì lại phải restart. Nhiều bạn cài deep freeze xong thấy không được vì bất tiện mà gỡ ra không nổi. Mình xin giới thiệu 1 cách gỡ deep hiệu quả.

Khởi động Deep Freeze lên, chọn Boot Thawed. Click Apply and Reboot.

Sau khi máy khởi động lại, bạn phải disable Deep Freeze bằng cách khởi động task Manager. Tắt 2 chương trình của Deep Freeze đi(ở mục Processes).

Sau đó bạn phải Disable tất cả Faronics Deep Freeze Services.

Đối với bạn nào dùng windows 7 và Vista

Bạn gõ services.msc. Bạn tìm đến DFserv. Chọn Properties và chọn Disable.

Cuối cùng là khởi động file cài đặt Deep Freeze lên và gỡ bỏ thôi.

làm theo cách này đã gở bỏ dc hoàn toàn dêp freeze!

Các chủ đề có liên quan khác