Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By [email protected]
#677742 bạn tắt hai dấu tích ở dưới nữa nhá thi mới được

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mr.kanx
#677743 Thank bác! Em thử sài cái đó rồi, khả dụng thật. Bác có phần mềm nào miễn phí mà đặt được pass cho fodel hay hay không?

Em cũng dùng thử mấy cái rồi nhưng chưa thấy có cái nào khả dụng cả. Mạng lan bên em thì dùng nhiều máy mà có những cái folder chỉ cho phép 2 người được sử dụng. Em muốn đặt pass nó không ẩn folder và khi mở ra nó hỏi pass thì mới vào được. Vào rồi khi tắt folder đó đi nó không hỏi có muốn lưu pass đó không nữa. Mà pass đó phải tự động được lưu lại không cần hỏi. Chỉ khi nào mình muốn xóa cái pass đó thì thôi. Bác có thì post cho em xin nhé. Bạn dùng phần mềm này nhé cũng rất khả dụng . Nó chứa folder khóa mà vẫn hiện folder.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By master_master763
#677745 Ai chỉ cho mình cách lấy lại forder bị khóa bởi phần mềm lock forder 7xx. hiện mình không sử dụng phần mền đó nữa nhưng foder bị khóa cũng không hiện lên. mọng sự giúp đở của mọi người.. thankyou mọi người trước.
By tinhyeuofanh2005
#677746 Ai chỉ cho mình cách lấy lại forder bị khóa bởi phần mềm lock forder 7xx. hiện mình không sử dụng phần mền đó nữa nhưng foder bị khóa cũng không hiện lên. mọng sự giúp đở của mọi người.. thankyou mọi người trước. bạn dùng 7zip để vào thư mục đó thử xem. Nếu không được thì xài chương trình Getdataback để dò, chắc sẽ lấy được
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym