Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By lockchoc_sockhang
#677012 Lúc trước e có làm theo cách này để giấu folder. Đó là tích chuột phải, chọn "Hidden". Thế là giấu.

[IMG]http://ca5.upanh.com/13.897.18107617.BaD0/untitl

Muốn lấy lại folder thì chọn tool>>>Folder options>>>View>>> Show hidden...

Mà những cái mình giấu nó lại bị mờ đi...k hiểu tại sao...e nghĩ là e làm sai cách

Bây h e muốn lấy lại như ban đầu. mà k biết làm ạ

Nên bây h e nhờ ace bên ketnooi.com/forum...giải quyết e vụ này cái ạ.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dinhphuonglan
#677733 không có gì đâu bạn,nó bị mờ đi là để phân biệt với những file không bị ẩn thôi.

còn bạn muốn lấy lại như ban đầu thì click phải vào file/folder chọn properties,rồi bỏ dấu chọn tại mục hidden-->apply-->ok
By luu_vuong2909
#677736 Lúc trước e có làm theo cách này để giấu folder. Đó là tích chuột phải, chọn "Hidden". Thế là giấu.

[IMG]http://ca5.upanh.com/13.897.18107617.BaD0/untitl

Muốn lấy lại folder thì chọn tool>>>Folder options>>>View>>> Show hidden...

Mà những cái mình giấu nó lại bị mờ đi...k hiểu tại sao...e nghĩ là e làm sai cách

Bây h e muốn lấy lại như ban đầu. mà k biết làm ạ

Nên bây h e nhờ ace bên ketnooi.com/forum...giải quyết e vụ này cái ạ.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

chọn "set files normal" & "Set folders normal" và scan thôi

tất cả các file ẩn đều được hiện lên hết
By quemoi_dn
#677738 dowload cai nay roi cai ra, cai song no se hoi ban can lay lai foder o dau.vidu nhu ơ ổ C D E.. the la ok!

nho mot loi Thank nhe! de lan sau con co hưng post cac bai khac.
By Aalam
#677740 dowload cai nay roi cai ra, cai song no se hoi ban can lay lai foder o dau.vidu nhu ơ ổ C D E.. the la ok!

nho mot loi Thank nhe! de lan sau con co hưng post cac bai khac. Thank bác! Em thử sài cái đó rồi, khả dụng thật. Bác có phần mềm nào miễn phí mà đặt được pass cho fodel hay hay không?

Em cũng dùng thử mấy cái rồi nhưng chưa thấy có cái nào khả dụng cả. Mạng lan bên em thì dùng nhiều máy mà có những cái folder chỉ cho phép 2 người được sử dụng. Em muốn đặt pass nó không ẩn folder và khi mở ra nó hỏi pass thì mới vào được. Vào rồi khi tắt folder đó đi nó không hỏi có muốn lưu pass đó không nữa. Mà pass đó phải tự động được lưu lại không cần hỏi. Chỉ khi nào mình muốn xóa cái pass đó thì thôi. Bác có thì post cho em xin nhé.
By quangchanhai
#677741 cái này bạn không cần chạy đâu cho xa , trong máy bạn củng có đó , dùng chương trình winrar mở foldder mà bạn cần tìm , tất tần tật hiện ra hết
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym