hainamluke

Chủ Topic ơi. các key Active Offline mà chủ Topic cấp cho. Ngắt mạng sau đó Add key vào thì OK. Nhưng sao khởi động lại máy thì ASC lại đòi Active là sao? Rất mong chủ Topic chỉ giáo. Thanks./.

Ponnie_Jinnie

Chủ Topic ơi. các key Active Offline mà chủ Topic cấp cho. Ngắt mạng sau đó Add key vào thì OK. Nhưng sao khởi động lại máy thì ASC lại đòi Active là sao? Rất mong chủ Topic chỉ giáo. Thanks./. mình cũng bị như vậy

quaydau_labo

Chủ Topic ơi. các key Active Offline mà chủ Topic cấp cho. Ngắt mạng sau đó Add key vào thì OK. Nhưng sao khởi động lại máy thì ASC lại đòi Active là sao? Rất mong chủ Topic chỉ giáo. Thanks./. bạn có thể nói rõ key nào? hay là tất cả các key vậy

anh96nh

Thánh cứng đây rồi!Chào thánh ra nhập diễn đàn Thế mấy bác nghĩ sao về 2 tâm đoàn này Huawei Technologies và ZTE. Advanced SystemCare trước đâ cũng ăn cắp CSDL của hãng khác và lớn lên nhờ KM liên tục. Nói chung China là không 100% China là không sài

teddy_nhojbong

Thế mấy bác nghĩ sao về 2 tâm đoàn này Huawei Technologies và ZTE. Advanced SystemCare trước đâ cũng ăn cắp CSDL của hãng khác và lớn lên nhờ KM liên tục. Nói chung China là không 100% China là không sài Cũng tùy nữa, quá khứ nó thế nhưng giờ nó đã lớn mạnh. Cũng nằm trong top 10 phần mềm tối ưu máy tính mà ... China những cũng phải chọn cái tốt và cái xấu nữa chứ

Thế mấy bác nghĩ sao về 2 tâm đoàn này Huawei Technologies và ZTE. Advanced SystemCare trước đâ cũng ăn cắp CSDL của hãng khác và lớn lên nhờ KM liên tục. Nói chung China là không 100% China là không sài thế bác update driver thủ công à, hay xài wan driver vừa tiện dụng vừa nhẹ nhàng!

tức cười với cái sign của bác này quá! sorry vì không liên quan đến thớt, nhưng em thấy mấy bác tranh luận về vụ china , chợt thấy cái sign này làm em không nhịn được cười!

ngoc_ngoc198701

Thằng Này là hàng china không tinh tưởng nồi dùng Tune UP cho đảm bảo Trước mình cũng hay dùng ASC nhưng dạo này chuyển qua Auslogics BoostSpeed và CCleaner

kachisa_gdt

hy vọng đến khi hết bản quyền thì ad lại up cho ae, thank nhìu sẽ update key và key khuyến mãi khi có, mới nhất cho AE . Bạn yên tâm nhé

nhuy201

Trước mình cũng hay dùng ASC nhưng dạo này chuyển qua Auslogics BoostSpeed và CCleaner thử xài ASO ... cũng tốt

bữa nay bàn ủi, nồi cơm điện của Tàu có chứa bọ do thám không dây

chắc gì mấy Phần mềm Tàu này không co mã gián điệp, tẩy chay Iobit thôi

be_buu

Chỉ còn key online : C5381-80DD2-B0C44-CD9B4 là ok kể từ lúc 1h09 04/11/2013 key sử dụng tới 30/04/2014

Raedburne

Chỉ còn key online : C5381-80DD2-B0C44-CD9B4 là ok kể từ lúc 1h09 04/11/2013 key sử dụng tới 30/04/2014 ok để mình sửa lại

kuron56

Quá ngon ơ sao rồng lại ghé nhà tôm thế này :3 ... key "tôm" đã up thì cứ lo

lsandy_2805

bữa nay bàn ủi, nồi cơm điện của Tàu có chứa bọ do thám không dây

chắc gì mấy Phần mềm Tàu này không co mã gián điệp, tẩy chay Iobit thôi Bạn dùng thử chưa mà phán vậy

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác