Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By kelly_200524
By coffee_love_1010
#677946 " advanced systemcare ultimate " 6.1 với " advanced systemcare pro 6.4 " xài cái nào tốt hơn nhỉ
By Brochan
#677947 " advanced systemcare ultimate " 6.1 với " advanced systemcare pro 6.4 " xài cái nào tốt hơn nhỉ ASU thì có tích hợp antivirus còn ASC thì ko, theo mình pác nên dùng ASC vs phần mềm antivirus khác cũng ngon lành rồi có key 1 năm nữa
By Chauncey
#677949 ASU này có Antivirus không biết nó có xung đột với phần mềm diệt virus khác không nhỉ theo mình pác xài ASC là đủ rồi + antivrus nữa như kis bit nis là wa ngon lành
By blue_dream_1212
#677950 theo mình pác xài ASC là đủ rồi + antivrus nữa như kis bit nis là wa ngon lành vừa cài và chạy xong,CPU nhảy lung tung ~50%, quét virus thì tìm được hầu hết các file Cr-ack của mình (giống phần mềm diệt virus khác đã xài) được cái không xóa luôn như phần mềm diệt virus.

Tạm kết luận: khá ngon
By Garmann
#677951 vừa cài và chạy xong,CPU nhảy lung tung ~50%, quét virus thì tìm được hầu hết các file Cr-ack của mình (giống phần mềm diệt virus khác đã xài) được cái không xóa luôn như phần mềm diệt virus.

Tạm kết luận: khá ngon pác này chắc xài Cr-ack nhiều
By jugenklinsman
#677954 Anh em Dien dan toàn xài bản quyền free chứ không ai xài Cr-ack nửa. pác này nói wa chuẩn , Cr-ack giờ chứa nhiều virus wa
Kết nối đề xuất: