Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By mjviet2008
#677348 Rất hay, Thank bạn, mình đang dùng bản 3.37, bản này có những điểm mới nào vậy bạn??

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hung_Phat
By phu0ngthj3ugj4
#677352 Bạn cho hỏi, bộ 5 level này là English hay English (American)

Vì các phần bổ sung giọng đọc của bạn là English (American) Vào trang chủ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thì rõ ngay. Phần mềm này hiện nay đã hỗ trợ học đến 31 thứ tiếng (trong đó có tiếng Việt)

English (British) chỉ có Level 1, 2 & 3.

English (American) thì đã có Level 1, 2,3,4 & 5.

...............

Như vậy các Level trên là English (American) roài
By tungb0p
#677359 Thank vì đã chia sẻ. Không thấy chỗ Thank đâu cả.

Rosetta stone và Tell me more đều rất hay, nhưng Rosetta học tiếng Anh còn được (vì đã biết chút ít về ngữ pháp trước rồi) chứ mình thử học tiếng Tây Ban Nha bằng cái này, thực sự tương đối nản, chẳng biết ngữ pháp nó thể nào cả ^^ cái này nó học theo cách tự nhiên mình tự phân tích được ngữ pháp nên không có chỉ dẫn về ngữ pháp. Học theo cách này cũng khá hiệu quả vì không gò bó các qui tắc ngữ pháp mà mình gắn nó với câu cụ thể. Bạn có thể thử phần mềm Fluenz Spanish. phần mềm này có ngưòi hướng dẫn về ngữ pháp và phát âm (tất nhiên là bằng tiếng anh). Với mức tiếng anh kha khá bạn hoàn toàn có thể hiểu được. Bạn vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! có bài demo học thử

---------- Bài thêm lúc 21:10 ---------- Bài trước là lúc 21:02 ----------

Rất hay, Thank bạn, mình đang dùng bản 3.37, bản này có những điểm mới nào vậy bạn?? phiên bản mới hay cũ thì chỉ là cái chương trình lõi (Application) thôi còn các bộ language (Anh, Pháp, Đức ) thì y chang nhau. App mới thì nó fix bug thôi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym