Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By everlasting_love
#677237 chài đợi đến khi nào nhỉ sắp thi năng lực rùi mà bản 2007 va 2008 thi xóa rùi giờ đang cần ban 2010 này xem cái mới nó co hơn cái cũ không . mà dung lượng nó không biết có nhiều không để chạy ra wan cafe down chứ down ở nhà thì chết chắc (xài D-Com 3G)

mà bản này có cách đọc âm on/kun hả mấy pác ơi thế thì hay đó

up lẹ lên đi đại ca

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Birche
#677238 Theo thông báo của chủ topic là có trước ngày 20/10, còn 5 ngày nữa ráng đợi tẹo ^^! UHhm, vì mình cũng có việc của mình nữa nên các bạn đừng quá nóng ruột
By be_buu
#677242 Bạn ui, 18/10 rùi mà sao chưa thấy vậy ?

Trong linkdown vẫn chỉ thấy mỗi cái file txt 160B Do cũng bận nên mình chưa upload được.

Sáng sớm 20/10 các bạn vào lại link download trên để tải về nha
By Rudi
#677245 bây giờ là 0h04 phút ngày 20/10/2010

---------- Bài thêm lúc 00:08 ---------- Bài trước là lúc 00:05 ----------

mà javidict là gio econtechvn phát triển --- mà trang chủ chả còn thì lấy ai phát triển javidict 2010 đây

---------- Bài thêm lúc 00:11 ---------- Bài trước là lúc 00:08 ----------

theo thông tin mình vừa search được thì cha mẹ đẻ của javidict là công ty truyền thông việt nam tức là cơ quan chủ quản của tratu.vn =>> tất yếu phát triển từ điển online không hát triển javidict nữa - mình nghi ngờ về độ xác thực của javidict 2010 !!! nếu có thì chủ topic up sớm cho a e đỡ hoang mang
By giua2_nguoi

ちょっとまてください ね!
:d sao thế bạn không thấy link đâu hết cả .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym