Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By le.thehien
#676611 bạn tạo bản đồ xong xuất ra:file > Export >Interavite Presentation sau đó mở file đã lưu nhấp vào nó. Thông thường nó sẽ tạo luôn cho bạn 1 hiệu ứng cho tất cả các nhánh muốn chiếu bạn chỉ cần nhấp chuột vào đó thôi, còn muốn thay đổi hiệu ứng thì nhấp chuột vào từng nhánh sau đó vào slide show/ custom animation và chọn hiệu ứng mình thích.
By onlyyoutt_onlyyoutt
#676612 XUẤT BẢN ĐỒ RA TRÌNH CHIẾU POWER POINT :

Click chọn menu File, chọn Export, rồi chọn Interactive Presentation. Hộp thoại xuất hiện cho phép ta đặt tên tập tin và chỉ định nơi lưu tập tin. rồi click nút Export
By love_love_love547
#676613 trời ơi m.n tàn xài mindmap 5

mk xài mindmap 11

chả hỉu j` hết ak. ai có cách chèn thì chèn hộ không thì gửi cho mk cái link cài đặt mindmap 5 đi
By sunnylee55
#676614 máy của mình có Interactive Presentation nhưng k có chỗ để lưu tên cũng k có nút export luôn..
By anewday_2u
#676616 Mình đang dùng Imind map 6.0.1 và bộ gõ Unikey 4.0 RC2; bảng mã Unicode; kiểu gõ Telex. Làm cách nào để gõ tiếng Việt trong Imindmap này. Nhờ các mems hỗ trợ giúp. Đa tạ.
By khoai_heo
#676617 Cách này thì tốt nhất là mình xuất ra video đi. nếu trình chiếu không theo ý muốn của mình thì thiết kế lại trật tự. Presentation -> default. chỉnh xong có export video. xuất ra rồi add vào bài powerpoint tro nen đơn giản hơn rồi. Chúc thành công.
By hoa_ngoclan
#676619 cả nhà ơi sao mà mình chuyển sang dùng powerpoint nhưng sau đó mở ra nó bảo không chạy được

mình dùng imindmap 6

nhờ cả nhà giúp mình với :"(
By hale8085
#676620 các bạn vào địa chỉ này để download Iminmad 5.3 Full Cr-ack
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Sau khi tải về chạy file setup cài đặt bình thường (lưu ý khi cài phải mở mạng)

sau khi cài xong tắt chương trình đi --> mở file Cr-ack cài để nó cài đến khi nào xong thì thôi

-> sau khi cài xong, mở iminmad lên đã Cr-ack 100%

Bây giờ vào Interactive Presentation - > Export - > OK
Kết nối đề xuất: