Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By MrKen_pr09x
#676600 hiện giờ em đang sử dụng phần mềm imindmap 5.3 pro, thấy rất hay và sinh động nhưng khỗ nỗi em không biết cách chèn vào ppt để trình chiếu! Có ai giúp em được không.

Ai biết cách tạo hiệu ứng cho concept mindmap thì chỉ em luôn nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By gajnhaydu0ngf0_9x_danch0j
By deptraicuto
#676603 Bạn xuất file thành image (vào file -> Export chọn image) lưu vào đâu đó,sau đó copy file này vào PowerPoint thêm hiệu ứng để trình chiếu.

Mỗi lần bạn tạo một nhánh bạn có thể lưu thành image sau đó cop vào powerpoint tạo hiệu ứng xong sẽ có bài hoàn chỉnh. Thân
By hoanghoangoanhthpc209
#676604 Chiều nay mình làm như bạn nhưng thấy hơi vất vả, nên thử tìm cách xuất file thành Interative Presentation có vẻ hay hơn vì mình có thể chỉnh từng nhánh 1( custom amination). bạn thử xem

Đây mình dùng Imind map

iMindMap Ultimate 8.1.0
By Fugeltun
#676605 Thanks, mình làm theo cách của bạn thấy tốt hơn nhiều, rất dễ chỉnh sửa các nhánh
By zen_nhok
#676606 Làm như thế nào để xuất ra bằng Imind map vậy? Em vào File/Export mà không thấy Interative Presentation đâu cả! Giúp em với
By lsandy_2805
#676607 Làm như thế nào vậy bác? Em vào File/Export mà không thấy Interative Presentation đâu cả! Giúp em với Bạn xài bản nào mà không thấy, ^^

vào File/ Export sẽ hiện ra một danh sách các kiểu lưu cho bạn chọn, trong đó có Interavite Presentation, có thể màn hình của bạn hiện không hết, kéo mũi tên xuống thêm sẽ thấy thôi. Chúc thành công.
By nguyenuyen08
#676610 Cac bac oi em cung dang dung imindmap 5 nhung khong bit tao hieu ung. Co bac nao bit không hướng dẫn chi tiet ho em duoc khong? Thank cac bac nhiu!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online