Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Claude
#676827 Vậy có thể trong lúc tải có thể thiếu File. Tớ ST nên không có mã MD5 cho các cậu kiểm tra. Hic Vậy bạn có thể tìm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab rùi up lên, đến chỗ thiếu Office nó sẽ hiện lên 1 bảng hỏi đường dẫn của file đấy thì mình dẫn đến file đấy là được. Mình thấy có topic cũng up bản không cần Cr-ack mình down về cài cũng bị hiện tượng tương tự. Chắc chỉ còn cách nhờ bạn up dùm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab lên thui. Mong tin bạn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By babe.bong
#676828 Vậy bạn có thể tìm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab rùi up lên, đến chỗ thiếu Office nó sẽ hiện lên 1 bảng hỏi đường dẫn của file đấy thì mình dẫn đến file đấy là được. Mình thấy có topic cũng up bản không cần Cr-ack mình down về cài cũng bị hiện tượng tương tự. Chắc chỉ còn cách nhờ bạn up dùm file ProPlus.WW\ProPsWW.cab lên thui. Mong tin bạn Mấy bạn CM là tớ tìm rồi. MS thì nói là cài lại hay Check MD5.

Còn cái File đó vì nếu là bản Cr-ack sẵn.. thì sữa hai File đó, nên mình tìm File khác sợ nó không chuẩn với cái bản đó. Nhưng để mình tìm. Nếu mà được thì mình Up lên không tìm bản Office khác cho cậu.

Thank cậu.
By locla1987
#676829 Mấy bạn CM là tớ tìm rồi. MS thì nói là cài lại hay Check MD5.

Còn cái File đó vì nếu là bản Cr-ack sẵn.. thì sữa hai File đó, nên mình tìm File khác sợ nó không chuẩn với cái bản đó. Nhưng để mình tìm. Nếu mà được thì mình Up lên không tìm bản Office khác cho cậu.

Thank cậu. Ok. Bác nhiệt tình quá. Mong tin bác
By Gilmer
#676830 Hic. Không có cậu. Cái này cậu cứ tải bản VL về cài. Kiếm key mak active, sau đó lên MS lấy pack tiếng nga về cài thui cái bản đó mình cũng có rồi, tự mình muốn tìm bản tiếng Nga luôn cho đỡ mất thơi gian. dù sao cũng thanks bạn cái chứ hii
By Hrypanleah
#676831 cái bản đó mình cũng có rồi, tự mình muốn tìm bản tiếng Nga luôn cho đỡ mất thơi gian. dù sao cũng thanks bạn cái chứ hii Tiếng Nga của cậu này. Tải về cài vào rồi vào Office chọn Ngôn Ngữ nhé.

Имя файлаРазмерlanguageinterfacepack-x64-mn-mn.exe18.8 MBBấm vào đây để đăng nhập và xem link!languageinterfacepack-x86-mn-mn.exe17.3 MBBấm vào đây để đăng nhập và xem link!O14LipHelp-mn-mn.chm215 KBBấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Curtiss
#676833 không được nhé bạn. Máy đã có 1 phiên bản Office mới hơn thì không thể cài bản cũ hơn được!=.= ax vậy cái office đã active được mà xoa uổng quá,vậy em back up key để mai mốt cài lên windows 8 được không ?
By Dinsmore
#676838 ax vậy cái office đã active được mà xoa uổng quá,vậy em back up key để mai mốt cài lên windows 8 được không ? không được! bản backup bạn tạo ở Windows nao thì chỉ xài được cho Windows đó và trên cùng 1 máy mà thôi.
By hongoc217
#676839 không được! bản backup bạn tạo ở Windows nao thì chỉ xài được cho Windows đó và trên cùng 1 máy mà thôi. hix uổng công đi active
Kết nối đề xuất: