Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By congchuabebong_nho2000
#676817 bản portable tiếng anh thì forum mình có nhìu, nhưng mak bản tiếng việt thì mình tìm hoài không thấy hix hix, google cũng thua, toàn bản cài trực tiếp

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Jar
#676818 sao cài đặt bị thiếu file ProPlus.WW\ProPsWW.cab vậy nè,có ai test bị lỗi như tui không,chủ topic xem lại dùm.
By Zany_Boy
#676819 Em có câu hỏi ngoài lề này tí,xin chủ topic thông cảm.Em mới cãi xong office 2013 active by phone trên windows 7 nhưng xài không được,nó bị gì đấy,có lẽ là không tương thích với windows 7,bây giờ em không xóa bản office 13 này,em muốn cài lại cái office 2010 thì được không ạ,đơn giản không anh. không được nhé bạn. Máy đã có 1 phiên bản Office mới hơn thì không thể cài bản cũ hơn được!=.=
By AH_HA
#676820 sao cài đặt bị thiếu file ProPlus.WW\ProPsWW.cab vậy nè,có ai test bị lỗi như tui không,chủ topic xem lại dùm. Cũng bị như bạn này. Chủ topic trả lời dùm với.
By Birke
#676823 chủ thớt có bản office 2010 sp1 tiếng Nga không? Hic. Không có cậu. Cái này cậu cứ tải bản VL về cài. Kiếm key mak active, sau đó lên MS lấy pack tiếng nga về cài thui
By nhox_love094
#676824 Trước đó có cài bản Office nào không vậy. Gỡ sạch sẽ hết ra rồi cài lại xem nào. vừa cài lại windows mà. file *img, mình không burn ra đĩa, mà extract rồi cài đặt bằng file setup.exe
By nguyenthi_nguyen12091989
#676825 vừa cài lại windows mà. file *img, mình không burn ra đĩa, mà extract rồi cài đặt bằng file setup.exe Vậy có thể trong lúc tải có thể thiếu File. Tớ ST nên không có mã MD5 cho các cậu kiểm tra. Hic
Kết nối đề xuất: