Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By oi_tinhyeu117
#676804 Thank bạn nhé,mình tìm bản này mãi mới có.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By ntthaonhi
#676805 Thank bạn nhé,mình tìm bản này mãi mới có. Chia sẽ là niềm vui.

------------------------

Đã đổi Link khác và bỏ rác rồi nhé mọi người.
By nguyenchihung999
#676807 15 or 20K cũng không có!? Nói thẳng ra là thích FREE cho nhanh. Dùng mất phí hay Free là quyền và mục đích của mỗi người, cảm giác không cần thiết và có thể sử dụng được thì dùng nó bằng cách khác.Không phải hỏi tại sao có các Pic get link đầy nhiệt tình, và chia sẻ Acccout việc đó cũng làm lên lợi ích cho người chia sẻ chứ không hẳn cái gì cũng có lợi cho người FREE.
By bum_bu0n.b4dkny
#676815 Chủ topic có bản portable nào tiếng việt không cho mình xin với thanks nhiều, cần word, access, ecxel và powerpoin Portable thì trong Forum mình có nhiều đó bạn. Nhưng Vi thì chưa biết !
By codon_motvisao4899
#676816 Em có câu hỏi ngoài lề này tí,xin chủ topic thông cảm.Em mới cãi xong office 2013 active by phone trên windows 7 nhưng xài không được,nó bị gì đấy,có lẽ là không tương thích với windows 7,bây giờ em không xóa bản office 13 này,em muốn cài lại cái office 2010 thì được không ạ,đơn giản không anh.
Kết nối đề xuất: