Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By fullofdreamfullofhope
#669356 bạn post cái hình lên mọi ng coi thử xem ntn mấy ngày sau đó báo hết hạn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tpnguyen210388
By dog_black_clan00
#669358 dùng bản 2011 đi bạn, mình đang dùng tuyệt hơn bản 12 nhiều, lại full và tương thích windows 8 nữa đã test, KHÔNG MANUAL defrag được, Cr-ack chưa hoàn chỉnh!!!
By Edensaw
#669359 dùng bản 2011 đi bạn, mình đang dùng tuyệt hơn bản 12 nhiều, lại full và tương thích windows 8 nữa Ngon vậy ? down về chơi luôn !

Sợ không tương thích windows 8
By betty_nguyen
#669360 Ngon vậy ? down về chơi luôn !

Sợ không tương thích windows 8 Nói chung bản 2012 vẫn hơn, bản 2011 dành cho những ai nghiền xài đỡ thôi
By vuduchanhquyen
#669361 Hiện tui đang dùng bản 11 của phần mềm này nhưng mỗi khi tắt máy lại hiện lên lỗi: Dkservice.exe Application error... tìm trên google thấy bảo diskepeer này không tương thích với xp. không biết có đúng không? Bạn nào biết cách sửa lỗi này thì chỉ cho tui với. Chân thành cảm ơn!
By bupbexinhus
#669362 Thằng này vừa nặng vừa lằng nhằng lại khó Cr-ack, bày đặt nhiều chức năng vớ vẩn vừa vứt đi rồi, dùng auslogic disk defrag cho nhanh.

Nói chung các bạn nên vứt cmnd, bọn bày đặt thích dùng phần mềm lung tung mới dùng.

Mà thực chất tăng 100 hay 120 % thì bác trên kia cũng đoán mò chứ nó đâu có nói ra.
Kết nối đề xuất: