Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By daomytriduc
#669372 Không có link Fshare của bộ full hả bác thớt ơi!!! Sẽ có sớm

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mytamfansmytamfans
By AbOwen
#669384 Đĩa DVD 4.7 Gb mà bạn có thể burn ra được mà . MÌNH ghét nhất là đi cài máy mang theo 1 đống đĩa, nào là boot, nào là ghost, nào là win, driver... Nhìn không chuyên nghiệp và linh hoạt bang USB. Thêm cái nữa là đĩa 1 thời gian nó bị sước... hư luôn không nói, cài mà nó thiếu 1 2 file chỗ đĩa hư là thảm họa lớn.

Bản than mình thì thấy vậy thôi, còn ai thế nào là quyền mà. Mình tải về rồi, đang kiếm cái USB 8G. Hihi
By Randkin
#669385 MÌNH ghét nhất là đi cài máy mang theo 1 đống đĩa, nào là boot, nào là ghost, nào là win, driver... Nhìn không chuyên nghiệp và linh hoạt bang USB. Thêm cái nữa là đĩa 1 thời gian nó bị sước... hư luôn không nói, cài mà nó thiếu 1 2 file chỗ đĩa hư là thảm họa lớn.

Bản than mình thì thấy vậy thôi, còn ai thế nào là quyền mà. Mình tải về rồi, đang kiếm cái USB 8G. Hihi DriverPack Solution nặng do tích hợp đầy đủ Drivers cho mọi loại Main, kể cả các dòng Laptop (trừ Drivers riêng của hãng). Ngoài ra còn tích hợp phần mềm (các bản updates) cần thiết cho 1 Windows khi vừa được cài đặt. Nói chung đây là 1 sự lựa chọn rất tuyệt, tích hợp nhiều đồng nghĩa với dung lượng cao ! IT thì cố gắng chịu thiệt 1 tí để giúp người dùng có được sản phẩm tốt nhất ^^~
By lazycat_lovely
#669386 MÌNH ghét nhất là đi cài máy mang theo 1 đống đĩa, nào là boot, nào là ghost, nào là win, driver... Nhìn không chuyên nghiệp và linh hoạt bang USB. Thêm cái nữa là đĩa 1 thời gian nó bị sước... hư luôn không nói, cài mà nó thiếu 1 2 file chỗ đĩa hư là thảm họa lớn.

Bản than mình thì thấy vậy thôi, còn ai thế nào là quyền mà. Mình tải về rồi, đang kiếm cái USB 8G. Hihi Mua cái 16Gb cho tiên bạn à khoảng 160-200k 1 cái thôi mà .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym