Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Elson
#669441 Mình mới cài bản 64 bit này rồi nhưng không sử dụng được.

Máy mình windows 7 - 64 bit. Mới cài chưa Cr-ack gì hết. Nhưng khi chạy thử thì không được.

Mình duyệt web thì được, nhưng khi chạy game online lại không được.

Khi mới mở game thì thấy chạy bình thường nhưng khi bấm đăng nhập thì cửa sổ game biến mất không để lại tăm hơi gì hết

Trước đây mình xài windows 7 - 32 bit nên xài sandboxie bản 3.40 rất ok! Vì máy mới up ram 4gh nên phải cài windows 64 >> phải đổi bản sand luôn (bản cũ không xài được nữa) >> Mò mẫm cả ngày không được ức chế quá, không biết làm sao

Mong các pro rành vụ này chỉ giùm! Thanks!!!! Game thì chịu. Còn Sandboxie thì đã hướng dẫn quá chi tiết tại Post 1.
By kate_pham3
#669442 Làm đúng như bro hướng dẫn ấn active nó hiên lên cài này This is not a valid Activation Key. [FFFF0092] !
By Brittain
#669443 Làm đúng như bro hướng dẫn ấn active nó hiên lên cài này This is not a valid Activation Key. [FFFF0092] ! Hai ba bạn trước cũng nói làm đúng như hướng dẫn. Rốt cục khi hỏi lại kỹ hoá ra, người thì chưa bật Test Mode, người thì chưa tắt trước khi làm.
By frigidmoon
#669444 Làm đúng như bro hướng dẫn ấn active nó hiên lên cài này This is not a valid Activation Key. [FFFF0092] ! Vừa update lên bản 3.76, Cr-ack lại theo hướng dẫn, và:

By pm_kute
#669448 Hai ba bạn trước cũng nói làm đúng như hướng dẫn. Rốt cục khi hỏi lại kỹ hoá ra, người thì chưa bật Test Mode, người thì chưa tắt trước khi làm. Mình cũng không biết được mình dùng win7 32bit !

Bật test mode góc dưới cùng bên phải hiện lên chữ test mode đúng không ?

Còn cái tas thì cái đấy quá đơn giản rồi mà bạn !

Mình cài bản V3.72 rùi dùng ok !
Kết nối đề xuất: