Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By jenny.baovan
#669137 Nếu muốn bảo vệ tốt USB ở mọi máy thì dùng cái này: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đảm bảo không làm ăn được gì khi không có pass kể cả format.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By giabangcontim88
#669138 bạn ơi cho hỏi, phần hướng dẫn , câu cuối cùng là cho giá trị từ 1 thành 0, sau trong doan code lại là số 1 mà không phải số 0 vậy bạn? Mình dỡ mấy cái này lắm, không hiểu , bạn giải thích dùm nha? Thank , vì chương trình phái trên haythật!!! chủ topic ơi, trả lời dùm đi? Cái nào là đúng vậy?
By munlai456
#669142 hoan` toan` không dc tui co 5 cai USB hieu khac nhau hoan toan` va` toan` bi du? thu loi~ nhu write-protected hoac bi Please insert your disk hoac bi USB not recognized va` con` nhieu` thu loi~ khac lam ai beit cach sua? lam on chi? dan~ minh` vs.Thansk nhiu`.

Ah` quen: [email protected]
By lethuthuy_84
#669144 sẽ hay hơn nếu cắm sang máy khác mà vẫn có hiệu lực, chủ thớt phát triển thêm nhé Không khó mà bạn. Bạn có thể viết 1 file autorun rồi lưu vào usb của bạn (Với điều kiện là các máy khác không disable chức năng autorun)
By nguyenthunhuan
#669146 chủ pro ơi tớ làm y hệt bạn chỉ nhưg vẫn hiện ra The disk is write protected không thực hiện được hịc hcij
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym