Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nguyenvu_phucthu
#669241 Bạn ơi, mình góp ý chút, có lẽ là nên thay cái hình nên cho nó IT một chút bạn ak

mang đĩa đi sửa máy tính mà hiện hình gái tnay, với mình thấy thì ngại lắm Hi Hi, Thank bạn, tại mình làm cũng chỉ với mục đích phục vụ cho công việc của mình ấy mà, chia sẻ cho mọi người, với lại làm công việc Kỹ Thuật Viên nhiều lúc cũng căng thẳng thật, nên mình muốn thay đổi 1 cái điều gì đó cho đỡ nhàm chán ý mà.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By damngirl_vt2009
By p3chip_d3xuong_chipd3xuong
#669243 các bạn ah, mình cũng có một đứa bạn,là pro về Hiren's, sắp tới bạn ấy sẽ cho ra bản Rebuild đầu tiên, các bạn ủng hộ giùm mình nhen, Thank các bạn nhiều lắm Có thấy đâu, sao giới thiệu người bạn của bạn mà chẳng thấy xuất hiện vậy, mình chuyên làm chuột bạch đây, công nhận chủ thớt làm 2 bản V1,V2 khủng quá, mình chưa thấy Hiren's Boot nào có Girls xinh cả, chỉ có trong Hiren's của bạn thôi, Hôm bữa sửa máy cho khách mấy đồng nghiệp thấy " Kết " lắm, đúng như bạn nói phải thay đổi không khí làm việc cho kỹ thuật viên.
By Thearl
#669245 chao ban . ban có thể giúp mình điều này không. tại sao khi vào mini windows 7/ mini xp mình click vào menu HBCD thì nó chỉ hiện ra màn hình Dos tự chạy xong là thôi, chả thấy menu đâu cả....máy mình là ASUS-k56CM. Thank bạn nhiều
By night_stars_girl
#669248 Bạn NgocKhanh có thể chỉ mình cách thêm phần mềm cho minixp được ko,ví dụ ở bản trc của bạn có phần mềm "Transcend JetFlash Recovery Tool 1.0.20" nhưng sang bản V3 mới này không có,mình muốn thêm cái đó vào thì giờ làm sao
By congchualylyflower
#669250 Ủng hộ bạn. Cho mình hỏi muốn thay mấy hình cô gái khi boot thì phải làm thế nào hả bạn?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym