Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By justin_9006
#669270 có ai tìm được key hay Cr-ack chưa? nản quá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thienthan_tudo2001
By boysanhdieu_thichgirltocvang
#669272 phiên bản cũ mình có post Cr-ack mới rồi, mấy bạn không để ý thôi Cr-ack russian.

dù sao cũng Thank vì bạn đã nói điều ai cũng biết
By breakdance_l.l_pro
#669273 Cr-ack russian.

dù sao cũng Thank vì bạn đã nói điều ai cũng biết Cr-ack được cho ver này mà bạn. 2 file MSVBVM60.DLL và ru-board.com giống như trên, khác nhau cái key. Mình đang dùng update bình thường, có thể đổi key qua lại
By Parkins
#669274 Cr-ack được cho ver này mà bạn. 2 file MSVBVM60.DLL và ru-board.com giống như trên, khác nhau cái key. Mình đang dùng update bình thường, có thể đổi key qua lại sao hay vậy >.< update bth lun. sao mình k dc ta
By girlbeforflowers
#669276 Khó bằng Total Uninstall với TrashReg không bạn?

TU còn đỡ còn TrashReg thì chưa thấy ai Cr-ack được từ bản 6 -> có 1 số thằng nó khó vì nó ít người Cr-ack, thằng này thì rất nhiều người Cr-ack, topic lên đến mấy trăm cmt từ xưa cũng có cơ, thế mà đến giờ vẫn bó chiếu, cứ update là thọt mà không update thì không down driver được, toàn báo lỗi ngay
By kunk0n_koolkucki
#669277 có 1 số thằng nó khó vì nó ít người Cr-ack, thằng này thì rất nhiều người Cr-ack, topic lên đến mấy trăm cmt từ xưa cũng có cơ, thế mà đến giờ vẫn bó chiếu, cứ update là thọt mà không update thì không down driver được, toàn báo lỗi ngay Mình thì cứ down driver về, tới sever 2 là nó check key => ngủm . Bản này đấy Dù đã thử Cr-ack rus nhưng vẫn không có tác dụng
By lquynhnguyen
#669281 Cr-ack được cho ver này mà bạn. 2 file MSVBVM60.DLL và ru-board.com giống như trên, khác nhau cái key. Mình đang dùng update bình thường, có thể đổi key qua lại Không tác dụng

Cứ Update driver -> tới bước down -> check sever -> sever 2 => ngủm
Kết nối đề xuất: