Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Ail
#668402 HÌ, mình tìm ra cách khắc phục rồi, chọn template mong muốn r nhấn Themes=>Custumize current Theme, chọn lại font Open Sans Bold, GEntium Basic, Crimson text. là được
By my_ngoc60
#668403 lúc cop Patch vào thư mục cài đặt Prezi là chỗ nào vậy? Ổ C mục Program Files à? mình cop vào không được, run thì nó báo phải cop ra chỗ the same directory that Prezi was installed ý

ko rõ lắm
By rainbow_luving
#668404 lúc cop Patch vào thư mục cài đặt Prezi là chỗ nào vậy? Ổ C mục Program Files à? mình cop vào không được, run thì nó báo phải cop ra chỗ the same directory that Prezi was installed ý

ko rõ lắm C:\Program Files\Prezi Desktop 4\
By thiendia9000
#668407 mình cho patch vào thư mục rồi mà cài nó cứ hiện ra thông báo này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn có dùng phiên bản 4.7.1 hay là vào trang chủ tải vậy
By lelongphuong_llp
#668413 Chào các bạn, mình cũng đang xài prezi desktop nhưng không gõ được tiếng Việt, có ai bị lỗi giống mình ko? ai biết cách khắc phục xin được chỉ giáo?
By ho_chi_minh1890
#668414 Chào các bạn, mình cũng đang xài prezi desktop nhưng không gõ được tiếng Việt, có ai bị lỗi giống mình ko? ai biết cách khắc phục xin được chỉ giáo? Chọn lại font trong Prezi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym