Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By deptraicuto
By k_an
#668445 trong openerp cũng có quản lý bán hàng, cái này miễn phí. Phiên bản 6.1 mới có thêm chức năng point of sale, cái này dành cho cửa hàng bán lẽ hợp lý
By MrKen_pr09x
#668446 Mình thấy cái này hợp với cửa hàng của mình đang dự định mở quá nhưng mà lại không có quản lý tồn kho, Có phần mềm nào tương đương nhưng có quản lý tồn kho không bạn?
By baby_dance2912
#668447 Mình thấy cái này hợp với cửa hàng của mình đang dự định mở quá nhưng mà lại không có quản lý tồn kho, Có phần mềm nào tương đương nhưng có quản lý tồn kho không bạn? Cái này mà thêm quản lý tồn kho thì lại gây khó cho người sử dụng vì sẽ có nhiều thao tác phức tạp hơn, nếu bạn muốn quản lý chặt chẽ hàng tồn kho thì nên dùng eCat2010 hay eCatEasy, bạn tham khảo Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nhé
By Ollie
#668452 Vẫn download bình thường mà bạn, bạn thử lại đi bạn ơi phần mềm này có support không, mình đang dùng phiên bản miễn phí của phần mềm ecat2010 mà gặp lỗi tính tiền (tính tiền không chính xác) @@ không biết có được support không vậy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym