lackythoinay88

[HOT] Tell Me More English V10 [Ful-Đầy đủ các cấp độl]_Mỗi cấp độ 1 LINK_1DVD_4share.vn

Thank bạn nhiều , mình tìm phần mềm lâu rồi nhưng chưa có bản nào đầy đủ

Kermit

[HOT] Tell Me More English V10 [Ful-Đầy đủ các cấp độl]_Mỗi cấp độ 1 LINK_1DVD_4share.vn

các bạn ơi, cho em hỏi chút, khi sử dụng Phần mềm mà lỗi như thế này thì làm thế nào để khắc phục?

Code: http://up.4share.vn/f/7b494e4b4d4d4e4c/Tell%20Me%20More%20V10%20English%2010-Levels.iso.file .giup em get link voi ah

lovingboyck5

Có ai download 24 part của Fshare không, mình down tới Part 24 thì bị hỏi mật khẩu nên đành bó tay. Link gốc là của tailieutienganh24h.blogspot.com. Cảm ơn.

langtu87_kr

Mình cũng vậy. Down cưc khổ cả 3 ngày trời (mạng yếu) hí hửng nhảy vào down thì vướng pass. Ức chế dễ sợ, thà để pass từ đầu thì khỏi mất công. Ai có pass thương tình cho với

jenny2306

Re: [HOT] Tell Me More English V10 [Ful-Đầy đủ các cấp độl]_Mỗi

cho mình hỏi phần tài khoản MF ấy, mình chọn file lưu mà máy báo không đủ space, phải tồn tiền mua "starting at 100GB or more". có bạn nào biết làm sao để lưu được file mà không cần mua cái đó ko? or là mua không tốn tiền thì cho mình biết với. thanks

tctuvan

Re: [HOT] Tell Me More English V10 [Ful-Đầy đủ các cấp độl]_Mỗi

Trích dẫn từ jenny2306:
cho mình hỏi phần tài khoản MF ấy, mình chọn file lưu mà máy báo không đủ space, phải tồn tiền mua "starting at 100GB or more". có bạn nào biết làm sao để lưu được file mà không cần mua cái đó ko? or là mua không tốn tiền thì cho mình biết với. thanks

Làm gì có cách nào hả bạn. Họ cho 50Gb miễn phí là quá ngon rồi.

Mà cần gì phải lưu vào tài khoản làm gì, bạn cứ thế mà download về máy thôi.
Lưu vào tk nó chỉ như kiểu Bookmark của browser thôi, chứ cũng chẳng ích lợi gì, tốn GB của tài khoản nữa

jenny2306

Re: [HOT] Tell Me More English V10 [Ful Đầy đủ các cấp độl]

ad ơi! mình muốn hỏi các file này còn sử dụng được ko? mình đã đk tài khoản ở 4share và down đi down lại nhiều lần nhưng đến lúc gần down được hết thì nó thông báo lỗi vậy? mong ad giúp đỡ.

tctuvan

Re: [HOT] Tell Me More English V10 [Ful Đầy đủ các cấp độl]

Trích dẫn từ jenny2306:
ad ơi! mình muốn hỏi các file này còn sử dụng được ko? mình đã đk tài khoản ở 4share và down đi down lại nhiều lần nhưng đến lúc gần down được hết thì nó thông báo lỗi vậy? mong ad giúp đỡ.

Cái đó thì đâu liên quan đến việc sử dụng được hay không. Đó là lỗi trong quá trình download của bạn. Bạn resume lại để down tiếp là được
Vẫn đang chạy tốt mà.

LucyCela

ad ơi ! Mình muốn hỏi mình tải link mediafire tell me more V10 từ đầu tới 18 tới 19 thì không tải được nữa. Nên mình mong ad giúp mình với

tctuvan

Trích dẫn từ LucyCela:
ad ơi ! Mình muốn hỏi mình tải link mediafire tell me more V10 từ đầu tới 18 tới 19 thì không tải được nữa. Nên mình mong ad giúp mình với

Mình vẫn vào được mà,
19 đây

Bạn kiểm tra lại mạng, hay để vài tiếng sau tải tiếp nhé

Các chủ đề có liên quan khác