Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By quangvinh751194
#667671 tks bạn, đã test thành công vs tv

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Cosmo
By ntcmar
#667673 Không có serial key của Abbyy FlexiCapture 9, mình không tét được bạn ơi He he. bạn này chưa đọc kỹ rồi. t đã viết là FC và RC không có Cr-ack key.... mà. Tớ chỉ có Cr-ack cho FR thôi nhé.
By zzx_vl_emxinh_zzx_zzx
#667675 Trời vậy sao mà xài được. Mình search thì có thấy Cr-ack, nhưng mà không dơn được Cậu tìm đâu ra Cr-ack bây giờ tớ trả tiền, với các trang cần tiền mới cho down thì cậu cứ nạp, nếu "Cr-ack" được thì tớ cũng trả tiền luôn.

p/s: Cái này t bỏ công tìm mấy tuần không được, tìm khắp các trang tiếng anh, xin nick cả admin của mấy trang cần tiền mới cho down nick VIP, mò 1 chút sang tiếng tàu cũng không có đấy.
By kedasau208
#667676 Cậu tìm đâu ra Cr-ack bây giờ tớ trả tiền, với các trang cần tiền mới cho down thì cậu cứ nạp, nếu "Cr-ack" được thì tớ cũng trả tiền luôn.

p/s: Cái này t bỏ công tìm mấy tuần không được, tìm khắp các trang tiếng anh, xin nick cả admin của mấy trang cần tiền mới cho down nick VIP, mò 1 chút sang tiếng tàu cũng không có đấy. Thì mình cũng vô mấy trang trả tiền đấy. đúng là hàng của nga khó ghê
By hess_cross
#667678 Nghe nói dân ngân hàng với thuế xài rồi, không biết có ai share key không. Dân freelance bên Tây Á cũng xài nhiều T chịu. đồ hiếm lại ít người dùng, hơn nữa còn không biết cách sử dụng.

G/s như ABBYY FineR mà có bản mới thì có Cr-ack ngay, còn cái này mấy bác hacker chưa... để ý tới đâu
Kết nối đề xuất: