Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By w385385
#662800 chương trình này có phục hồi được folder bị xoá nhầm không bạn ? Có luôn bạn ạ!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nh0kwa0
By Bartlett
#662803 File cài có gì trong mà nặng vậy nhỉ ? File setup ~ 33,9mb , File Cr-ack cũng ~34,2mb -> 2 file Nén lại .rar = 44,5mb (Mediafire) bạn ạ.
By anhchang_sanhdieu98
#662804 bạn ơi sao nó cứ đòi key mới cho save vậy ? Mình dùng bình thường mà bạn, nếu bị lỗi bạn gỡ bỏ cài lại thử xem?

Chúc bạn thành công!
By ga_con85
#662808 sao mình lấy lại một số video( đầy đủ dung lượng và một số lại là 0Kb) nhưng lại không xem được là sao? ảnh hay word thì xem bình thường. Thank nhé!
By gian_ho
#662810 Chuẩn quá thớt ơi. Mình thích nhất cái này, khôi phục được nhiều định dạng file nhất
By Aditeya
#662811 thanks chu topic. mih cug moi down ve dung thu, nhung nhan thay rang nhung file co dung luong 0kb(is deleted) thi lai không phuc hoi dc. neu co phuc hoi thi dung luong chiem tren o cung cua nhung file do cung chi la 0kb. coi tren video hướng dẫn thi thay ng thao tac chi chon nhung file chua bi xoa, con rieng minh thu nhug file da bi xoa thi thay không cho preview. minh moi xai nen cung chua bit nhieu, co gi a e chi giao nha. thaks chu topic da post bai
By new_world
#662812 sao mình lấy lại một số video( đầy đủ dung lượng và một số lại là 0Kb) nhưng lại không xem được là sao? ảnh hay word thì xem bình thường. Thank nhé! File Media thường là vậy bạn ạ.
Kết nối đề xuất: