Giới thiệu phần mềm hữu ích, phần mềm theo yêu cầu..
Nội quy chuyên mục: Chỉ Giới thiệu các phần mềm hay, link tải...

Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có
Driver 360

Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Quarrie
By ang3l_nh0kxjnh
By thieugiadatinh60
#662370 key của phần mềm này có thời hạn à bạn, sao mình không thấy ở chỗ nào nhỉ? tui cũng k tìm thấy nhưng trên trang khuyến mãi bảo như vậy thì tui biết như vậy, nếu thực sự k có thời hạn thì càng tốt chứ sao
By Reynald
#662371 tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết
By Amot
#662372 tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết mình cập nhật bao lâu này có thấy hỏng hóc gì đâu
By nguyenphuonganh22607
#662373 tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết Bác này chém gió rồi, chưa thấy ai xài cái này mà hỏng win, nhung giả sử cập nhật xong máy bị lỗi thì dùng nó uninstall được mà
By kyniem_12a8
#662374 tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết Có 1 số ít trường hợp sau khi cập nhật driver bị lỗi windows, cái này lỗi do driver là chính, k phải do phần mềm cập nhật driver đâu.

Trường hợp này đa số chỉ cần đặt đĩa cài đặt windows vào và chọn chế độ repair là được, không nhất thiết phải cài lại windows đâu.
Kết nối đề xuất: